Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu bajeti ya afya kati ya 2005/2006 na 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jul 3, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Source: bamdogo kiki from facebook

    Akili Ndogo Kuongoza AKILI Kubwa,

    2005/2006 Budget ilikuwa 4 Trilion, Afya 300 Bilion, 2012/2013 15 Trilion Afya 1.2 Trilon. Kwa Hesabu zangu za kanumba ni Pungufu ya More than 0.5%.

    Alafu anakuja mkuu wa Nchi anatoa takwimu potofu, tena hapo na jopo na washahuri tele wametumika na wamekula KODI zetu kuleta UPUZIIIIIIII kama huu.

    Bado kiongozi wa chama anakuja kuunga mkono UONGO huu, badala ya kuja kuwaomba radhi wa-Tanzania anakuja kutukejeli.

    au ndio SILLY SEASON ?

    Source: The Tanzania National Website

    MY TAKE:
    Jamaa anashahuriwa na nani huko IKULU? au huwa hasomi haya mambo? Si nasikia na mchumi huyu? sasa inakuwaje hesabu kama hizi ndogo zinamshinda? au kuna uchumi bila hesabu sikuhizi?
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh simo
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kama mchumi wa-first class Mwingula ndo Dhaifu anamtegemea hayo ndo matokeo yake..."serikali imewafukuza madaktari 72 na imewaita madaktari wastahafu watano kuziba pengo!!!!"...LIWALO NA LIWE
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wajinga ndio tuliwao!!
     
Loading...