Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Ukware' huu wa Arusha kiboko, khaaaaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 7, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kama ni ukware, basi Arusha kiboko! Kweli kutongoza kwa wengine ni kazi kubwa. Kuna siku nilikuwa kwa bar na shemeji yangu wa kike, bila aibu njemba moja baada ya kuvutiwa na shemeji yangu, ikaamua kuandika namba yake ya simu na kumpa Bar maid eti ampe huyo shemeji yangu. Nilipogundua nikamwambia shemeji anipe hichi kikaratasi then nikamuita bar maid na kumwambia amrudishie mhusika. Jamaa alipopewa namba yake aliona aibu then akaondoka. Wakati anatoka nje, nikampa lama ya dole gumba akatokomea zake na watu wengine wakabaki wanacheka. Mjadala ukawa mkubwa ila baadae nikagundua-kutokana na maongezi yalivyoendelea-kuwa kumbe ni 'practice' ya kawaida sana miongoni mwa wanaume wengi wa jiji la Arusha kutumia njia hiyo kuwapata wanawake na kufanya nao mapenzi.

    Mwenyewe aliamini huenda angepigiwa simu then wangeenda kula raha. Hivi inakuwaje mtu unazidiwa na ukware inafika mahali hata unashindwa kujiuliza status ya wahusika waliokaa bar wana uhusiano gani na kuamua kufanya ujinga kama huu. Hivi mtu kama huyu upeo wake na upstairs kuko sawia kweli.

    Jamani wanaume mi siamini kama mji wa wajanja kama arusha kumbe vidume vyake ni 'midomo gundi' kiasi kile! Jamani wanawake sio rahisi kiasi hiki, labda awe ni mtu ambaye unamjua kuwa kazi yake ni umalaya. Kwa ambaye humjui, ni vyema 'ukamuimbisha', ujue moja kama umekubaliwa au umetoswa, sio kuingia kwa gia ya kutoa simu. Wengine ni wapelelezi utaishia kufanywa vibaya mtoto wa kiume!
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hakunaga mapenzi yale ya kupendana ni zama za kale... Saiv mapenz yashakua poapoa tu.
     
  3. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo style sio Arusha tu! Dar tunaitumia vilevile! mm nshalamba wengi tu kwa style iyo! kwani tatizo liko wapi connection inaweza kuwa popote! by they way ungemuacha shemejio aamue cha kufanya kuliko kuchukua jukumu ilo wewe! unajuwaje? labda angempigia mambo yakaenda swafi! wewe ndo wa kukushangaa!!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ila hii ya vidume vya arusha kiboko aiseeeee!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yaani usiniambie kwamba hujui hata huyo mwanaume aliyekaa naye yukoje naye, we unapeleka namba yako tu! Vipi kama ni mumewe au sio malaya? Si utaishia kupata aibu kama alivyoipata pale?
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Lakini kwa nini usiende pale na kuomba mchepuke ndiyo uongee naye, badala ya 'kutuma' namba yako kwenye kikaratasi?
     
  7. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    duh domokaya nayo inaweza ikazua balaa ukajikuta unaaibika zaid ya kikaratasi
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PJ wapi wewe??? Shutuma kali hizi
     
  9. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Arusha kuna 'cha Arusha' vijana wengi pale mambo yao manne tu: 1. Tafuta hela. 2. Nunua gari/pikipiki kubwa. 3. Piga pombe/bangi. 4. Fukuzia ngono. Zikiisha mzunguko unaanza upya.
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nani amekwambia ? Wanaume wa arusha hawana tabia za kijinga kama huko kwenu pwani .
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza nahisi huyu dada alikuwa mke wako! Ndio maana ukaingilia kati,la sivyo na wewe huyo shemeji yako unamtaka au tiyari umeishamega.Km hali siyo hiyo usingeweza kufatilitilia palepale na kujua kaandikiwa nini! Kwa taarifa huo ulikuwa ni ujumbe kuwa tukutane wapi na saa ngapi. Si km ulivyofikilia kuwa ilikuwa namba ya simu. Take care!
     
  12. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilishawahi tumiwa namba na manzi kwa style hiyo, lakini sikupiga simu.
    Nili muibukia hapo hapo tukamalizana.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wacha weeeeeeee! Aiseeee, kichwa maji kweli wewe na kama una mke basi kala hasara!
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mlikuwa mnafahamiana kabla au? hebu fafanua mkuu
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha tukio moja lilitukuta siku moja,
    Hii ilitutokea hapa hapa dar niliwa na marafiki zangu tunaangalia mpira mahala,jamaa akaandika namba na kumpa mhudumu ampe mmoja wetu pale,mhusika alipofungua na kukuta ni no ya simu akatuambia akiwa amechukia na kuhisi jamaa katuchkulia kirahisi rahisi sana kutaka kwenda kumvaa,

    Mie nikamtuliza na kuchukua ile karatasi na kuandika namba ya kamanda wa polis kanda maalumu na kumtaka anipigie ,basi nikampa shosti wangu na akampa mhudumu ampelekee,
    Tukaendelea na ishu zetu,sijui alipiga au vp na alimweleza nn afande!
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yaani usingekuwepo angeipokea hako kamsg na mzigo jombaa angepiga shukuru mungu ulikuwepo siku hiyo.Watu wanajuana wewe shauri lako.Man kaisha pewa ramani shemeji yako alivyo ndo maana alifanya hivyo
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaaaa! Hebu naomba nitumie namba ya kamanda aiseeeeeeee! Ulifikiria mbali sana na kwa haraka na nadhani aliisoma huyo.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe kwa ugeni wako wa mji unamchukua shemeji yako mnaenda kukaa mrina bar?
    pale walikuonea huruma wangemtuma akuletee wewe,pale watu wanapitia mizigo na kulala mbele.

    siku nyingine usirudie kuenda pale.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tatizo unachukulia kuwa huenda wanajuana. Si umeona hiyo thread ya canta hapo juu, hakuna cha kujuana ni ukware tu mkuu, mtu anadhani kila mwanamke ni malaya wa kubebwa kirahisi rahisi na mwanaume wahivyo tabia yake ni zoazoa ndo maana haoni aibu na muda wote anadhani kila mwanamke ni wa kujizolea tu. Hivi hiyo courage kwanza unaipata wapi ghafla kiasi hicho kama sio nguvu ya ukware?
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    we nawe akili yako, hovyoooooooooooo! nani kakwambia tulienda mrina bar? hiyo bar naijua sana, yaani ulivyokimbilia kuitaja hiyo bar, huenda ndo kijiwe chako hicho mkuu
     
Loading...