Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukuta Open space iliyovamiwa Ocean Road Wavunjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Dec 21, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepita hapo saa moja na nusu usiku, yaani dakika chache zilizopita. Askari wa Jiji na polisi jumla hawapungui 100. Magari matano yamepark upande wa baharini yameeasha taa kumulika upande wa pili wa barabara kuliko na ukuta ambao unavunjwa na tingatinga.

    Eneo hili liko baada ya hospitali ya agha khan karibu na uwanja wa golf. Kulikuwepo amani na utulivu, askari wamejipanga imara na tingatinga likiendelea kubomoa huo ukuta tartiiibu, kwa uhakika. Askari wawili walikuwa bize wakiharakisha magari kupita kasi, hivyo sikuweza kupiga picha
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    safi sana mama!hivi kwanini hawa watanzania wenye asili ya asia ndiyo wengi wamevamia maeneo ya wazi kwa nini?hawakuona master plan kabla ya manunuzi?jee sisi wamatumbi tunaweza kwenda india,uarabuni tukapata maeneo ya wazi kama wao watufanyavyo?
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mama tibaijuka kazini
     
  4. K

    KIBE JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama mam mama mama mama mamasafi sana ndo tunatka viongozi kama ninyo hii nchi ya kwetu na onyesheni sasa mko kwa waajiri ya wananchi wa tanzania.
     
  5. l

    limited JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    One down sooooo many to go can she do it like nike says............"just do it"
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko nawe mama usihofie maisha kama Hoseah ila ujue kweli watu hao ni hatari
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu mama pia anapashwa kuwa makini tusije sikia kuwa serikaki inatakiwa kumlipa fidia baaadae.tutakula na yeye maana uamuzi wa kukurupuka una madhala yake!Kazi njema mama.
     
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    well done mama tibaijuka all Tanzanians behind you
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Well done the Next stop is Palm Beach Resort
     
  10. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ili la kumtaka huyu mama kuomba radhi limefikia wapi?
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kubwa kwa jiji kama Dar kutokuwa na open spaces.
    Ukweli ni kwamba kwenye master plan ya jiji hayo maeneo yapo na yalipimwa kabla.
    Lakini kutokana kukubuhu kwa ufisadi, maeneo yote yameuzwa na yanamilikiwa kinyemela.
    Hao wamiliki batili ndiyo hawa wanajiona wana POWER, na kupeleka mikwala ya ajabu ajabu!
    Mama, umekabidhiwa sururu, wang'oe wavamizi wote.
    Sote tunakuombea na kukutakia ufanisi. Heshima ya nchi yetu inabidi irudishwe..ni wazalendo tu watafanikisha hilo.
     
  12. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukuta kuvunjwa sawa... Lakini kwa nini usiku????...
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbukeni ya masaki! Aliyevunjiwa mahakama iliamuru alipwe fidia! Halafu tunakosea kusema kuwa wanavamia, tujiulize nani anawapa? kwani kabla ya huyu mama hivi viwanja vilikuwa hewani? je sehemu hizi viongozi wakubwa kuliko yeye huwa hawapiti? Je baada ya hapa kitafuatia nini? Bado tunachangishwa kuilipa dowans au mshasahau?
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    anayewapa huwa anahongwa kutokana na njaa kazini! si unajua jeuri ya fedha ila kukomesha tabia inabidi kuvunja kumkomoa aliyeenda kuhonga ili wajue fedha si zaidi ya sheria na anayebomolewa aende kumshtaki aliyemuuzia
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Tingatinga la Halmashauri ya Manispaa ya Ilala, Dar es Salaam likibomoa ukuta uliojengwa jirani na Hospitali ya Aga Khan ambao umejengwa kinyume cha taratibu. (Picha na Robert Okanda).
     
  16. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nimepita pale Palm Beach muda si mrefu napo papo FLAT ni VIFUSI TU
    Du kweli mama Kiboko
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hili ni swali zuri-jibu lake ni HAPANA-tatzo la hiii nchi baadhi ya wanasiasa wanawakumbatia sana hawa wa2 wenye asili ya asia,kiasi kwamba wankuwa na power sana,na kujikuta wanfanya mambo yao kwa nguvu ya hela,na kuifanya hii nchi wapendavo wao-
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Anayevamia si yule anayejenga tu ni pamoja na aliyempatia hicho kibali wote wavamizi, anayejenga inawezekana kapisha rupia ili apate kibali cha kujifichia tu lakini wote wahalifu, kama yule wa Palm Beach eti ana kibali halali, sheria ikifuatwa haianzii kwenye kibali (hard copy) inaanzia kilipotoka.
     
  19. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ubaguzi huo...!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mimi nafikiri muuzaji na mnunuzi wote washtakiwe pamoja.
     
Loading...