Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukumbi wa sherehe ulio katika hoteli ya Landmark Ubungo kwa wizi, nausaluti....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kiumbe duni, Feb 15, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau- jmosi iliyopita tulifanya sherehe ya harusi Landmark hotel ubungo ktk ukumbi wa ( Ibungila) kilichotukuta ukilinganisha na muonekano wa hoteli yenyewe ni aibu kwa mmiliki wa hoteli. Mimi nilikuwa ni mmoja wa wanakamati kwa hiyo nilifika mapema ukumbini, cha kushangaza wahudumu walikuwa ni wengi sana kila unayemuuliza anajibu mi nahusika na hiki mara kile tukawaacha tu. Kasheshe ni shughuli ilipoanza badala ya kuhudumia wao walikuwa na kazi ya kuiba, kuficha vinywaji kwenye masufuria makubwa, wakati wa chakula walipunguza sahani tulizohesabiana ili zisitoshe watuuzie chakula upya. Tulilipia viti mia 6 lkn baada ya kuvihakiki walivipunguza bila sisi kujua, wageni walipozidi tukaongeza viti 30 kwa 390,000/: pamoja na chakula. Walidai watapika chakula kingine kwa ajili ya watu walioongezeka kumbe haukuwa ukweli walichofanya ni kupunja watu ili chakula kilekile kitosheleze. Baada ya wageni wote kupata chakula sahani zikaisha wkt kamati ikiwa bado haijala, wakadai kila sahani itakayotoka ni elfu 13 wakati chakula kilikuwa kimebaki kingi tu na kilipikwa kwa ajili yetu, kamati ikawasusia walipoona tumesusa wakaleta sahani ili tule lkn tulikataa. Tulikuwa na ndafu 5 wakachukua 3 kwenda kuzikata ktk mbili zikabaki, ktk zile 3 moja wakaificha kwenye sufuria kubwa tukaishtukia ikabidi zile mbili zilizobakia tukaondoka nazo. Tulikuwa na local bia kreti 120 lkn zilivyoyeyuka huwezi amini, waliiba konyagi ndogo za chupa na ktk kupanga makreti matupu ya bia walificha kreti 3 zenye bia tukazikamata. Katika wizi huu wanashikiana wote mpaka mameneja ila sijui kama mmiliki wa Hotel anajua. Kumbe ukumbi huu unajulikana kwa wizi, mapambo yalikuwa feki chakula kila mtu alikilalamikia hakikuwa na ladha. Nimewajulisha wadau ili msije mkaingia mkenge kama sisi.
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    du hii ni noma aisee ngoja nimshtue massawe alikua anautaka ule ukumbi....
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    usiishie kulalamika tu ndugu, chukua hatua.........huu sio muda wa kufumbia wizi peupe namna hiyo.
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kila mtu nchi hii amekuwa mwizi,
    thanks for information ,tutachukua tahadhari
     
  5. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kuamini muulize mtu yeyote ambaye amehudhuria au kufanya sherehe ktk ukumbi huu. Labda mmiliki wa ukumbi hajui hujuma zinazofanywa na wafanyakzi wake. Namhurumia masawe wako kama amekwishalipia.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Lol asa si wanauwa hiyo kitu! Fukuza wote mwenye hotel hawa watakuachia janga wao wataenda gonga mzigo pengine!
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    information is power. Thanx for sharing with us.
     
  8. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwenye hotel mwenyewe mwizi... Toka lini nyoka akazaa paka
     
  9. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kumbe ndio utaratibu wake aliowawekea wafanyakazi wa kutuibia. Lenye mwanzo halikosi kuwa na mwisho.
     
  10. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Landmark ni wezi sana sio kwenye ukumbi tu,hata kwenye mahesabu ya kawaida ukienda kupiga pale msosi watakuchanganyia sana.
    Mie december nusura nimtoe mtu roho,nimelipa nasubiria chenji,baada ya dk20 kupita chenji sipati kwenda kufuatilia wananiambia mhudumu kaenda nyumbani.Nikawaambia mziki wa leo hakuna wa kuuzima ,ndo wakanipa chenji,******* sana,mie nimeapa sitaenda hiyo hotel tena.
     
  11. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata chakula chao wanauza ghali sana halafu si chochote si lolote ni bora ukale kwa mama lishe.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    chakula chao huwa si kizuri poleni sana
     
  13. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwepo, yaani walituuzia kila sahani tsh 15,000/: lkn hakikuwa na ladha kabisa. Kiuhalali ilitakiwa kila sahani tuwalipe si zaidi ya elfu 5.
     
  14. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizi na ukabila ndiyo viti anavyoendekeza mwenye biashara. Ila hajali hata ukienda ku complain
     
  15. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk kulalamika kwetu tukawaambia wale wafanyakazi tutamwambia bosi wao, wakatujibu kwa kejeli " ni afadhali ya majibu tunayowapa sisi kuliko mtakayopewa na bosi wetu"
     
  16. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wasije wakathubutu kunijibu Mimi hivyo watakiona Kilichomnyoa kanga manyoya
     
Loading...