Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukumbi wa Land mark ubungo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kireka1980, Jan 20, 2009.

  1. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi nina mpango wa kufunga harusi mwezi wa sita miongoni mwa kumbi ninazozifikiria ni landmark kutokana na unafikika kirahisi, lakini nimepata habari kwamba jamaa wana huduma mbovu sana kama vile kuwa na wahidumu wachache, wizi wa vinywaji na vyakula vya muda mrefu. wadau kuna mwenye experience?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Go go go go.... Kila ukumbi hufanya hivyo hivyo!!!!
     
  3. L

    Lorah JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wee make sure kamati ya vinywaji iko fit ukichukua walevi wakishaanza kulewa na wao watakusaidia kuzificha ili wanakamati wasijewakalewa zaidi na kuharibu sherehe, kamati ya mapokezi nayo ikizobaa ndo hivyo tena
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na Baba Enock kuwa mafanikio ya shughuli nzima ni wanakamati wako. Kila ukumbi una misheshe zake. Kwa mfano uzoefu wangu hata kwa upande wa chakula (kama unakipata wa outside catering eg Istana) ni kuwa usipokuwa macho plates zinapunguzwa kinamna ili uombe zingine ili gharama iwe juu. Hivyo Kamati zote zinatakiwa ziwe sawasawa. All the best.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hey jaribu lunchtime. Uko karibu na external pembeni ya barabara ya mandela upande wa kushoto kama unaelekea tazara. Bei za zao ni nafuu na pako elegant, ingawa bado hapajawa maarufu. Pia sio mbali na land mark, so kama unaona landmark panafikika kirahisi basi hapa pia.
     
  6. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ze Marcopolo ni ukumbi gani hauna jina? Unapotaka kumwelekeza mtu mahali anagalu taja jina lake. Ni vyema ufafanue zaidi. Wadau wanaweza kuwa wengi zaidi.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Nimeandika jina lake hapo juu. Unaitwa lunchtime. Uko kwenye Hotel inayoitwa lunchtime hotel.
    Kuna kumbi mbili mpya kwenye hiyo hotel.
     
  8. L

    Labibah Member

    #8
    Jan 22, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe jamani hauna macho? unaitwa lunchtime, Uko karibu na external pembeni ya barabara ya mandela upande wa kushoto kama unaelekea tazara

    wabongo! mnachekesha :)
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Muhimu ni kuwa na kamati iliyo makini zaidi ili kudhibiti hizo kero ambazo mara nyingi zinaharibu au kuyumbisha sherehe.

    Awepo mtu makini kwenye kamati ya vinywaji maana na hao wahudumu wanaangalia 'situation' ya kuiba hivyo vinywaji wakiona wahusika kwenye hiyo kamati ni legelege. siyo kila sherehe wanaiba.

    Pia naamini ukumbi kama BANORA uliopo baada ya mlimani city maeneo ya savei, ni mzuri na rahisi kwa mtu kufika.
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Jan 22, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Well,

    Nilifungia ndoa yangu pale. Nilitumia ukumbi mkubwa na yafuatayo ndiyo ninayoweza kukushauri.


    1. Ukumbi mkubwa utumie ukiwa na uhakika wa kuwa na wageni wanaozidi 600.
    2. Ukumbu mkubwa unavuta lakini hawajui kuupamba kiasi unakereka sana na kamati yako itajisikia vibaya kuona namna mpambaji alivyo na nyodo kwa mapambo ya Laki 7.
    3. Ukibahatika kuwa na kamati nzuri basi chakula na vinywaji pale utafaidi, lakini kamati zako mbili hizi zikilemaa kidogo wahudumu wao ni wezi haina mfanowe! Wanahamisha vinywaji vikali na wanaviweka kwenye boxes flani wanakuwa nazo. Nilijikuta naamini vinywaji vimeisha kumbe kreti mbili zilikuwa zishabebwa. Mbaya zaidi nikajikuta zinabaki kreti 5 za beer. Kila beer moja inauzwa Tshs 2,000 na mkataba wao ukiusoma hausemi hivyo. Ukibakiza beer unapewa limit ya siku 3 tu uwe umechukua beer zako vinginevyo zinakuwa zao bila hiari yako. Ukiamua kuwauzia kila beer moja wanaiununua kwa Tshs 700! Hapo lazima uwe una kreti zako za haraka mapema tu.
    4. Security ya pale ni ya kuridhisha kwa kiwango flani na parking inaonekana kuwa ya afadhali.
    5. Ukimaliza ndoa yako sikushauri kulala kwenye hoteli yako labda siku ya tukio tu. Honeymoon kufanyia pale pana kero sana. Inategemeana na kipato chako, kama kinaruhusu napendekeza jaribu kwenda Zanzibar (L'ajema Hotel) au nenda White Sands uta-enjoy Honeymoon yako ambayo ni ya mara moja na hutokumbana nayo tena katika maisha ya ndoa.
    Vinginevyo, mimi nipo Dar na namba yangu ndo hiyo, niko tayari kukuchangia kama mwanachama wa JF na si lazima unipe kadi ya mwaliko!

    Mac
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hii nayo biashara?
     
  12. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hi ni thread ya 2009 mwanadada..whr av u been?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kwani za 2009 haturuhusiwi kuchangia? Nilikuwa sijajiunga.
     
Loading...