Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukumbi wa Bunge Kabla ya 1961.... Freemansons

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WA-UKENYENGE, Jul 14, 2012.

  1. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sasa naanza kuelewa wapi viongozi wetu wanakorogwa, wanalikoroga na wataendelea kama hawajui nini cha kufanya...
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aiseeee, kwa kweli inatisha.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    Safi sana, sijui ni nani ambaye anamiliki jengo hilo, na sijui ni lini lilipo hamishwa umiliki kutoka serikalini
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Hiiiiiii kali
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo mengi nyuma ya pazia! huenda hata wewe mkuu Bujibuji ukiingia maeneo fulani lazima uchakachulike! hahahha
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wazungu walishatuachia haya madude nayatatusimbua vizazi hadi vizazi! Lol
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kulikuwa na wabunge wazawa wangapi... hiyo 1961 ....
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wa ukenyenge ndo maana hatubarikiwi?
     
  10. A

    Ame JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Well it was then not any more.....Funguo zao tumeshazinyang'anya ndiyo maana mambo yanaenda ndivyo sivyo...Baraka itele sasa wenye haki kila mmoja inuka sogelea kiti unachodhani kinaku fit. Its a new era and power has changed its hand!
     
  11. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni nchi yakifreemanson. Si unaona kilasiku wanakimbiza mwenge? Mwenge ni alama moja wapo ya haya mashetani.
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu 'mgeni wenu' mimi nawewe tuna kazi moja kubwa ni kuwatoa hawa wanayoyatunza hadi leo. Naimani tutabarikiwa yakitoka.
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Harafu eti kila uendako watu wanachangishwa tena kwa lazima!! kama hii kitu inamanufaaa why forcing people!! Hili limwenge ni pango la mafisadi nalo. Halina tija!!
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Walikuwapo wakujipendekeza ambao watoto wao sasa hivi ndiyo viongozi wakuu wa nchi.
     
Loading...