Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukubwa wa nchi kijiografia eti ndio sababu ya miundombinu duni ni uelewa mdogo na katiba mbovu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyonki, Nov 18, 2011.

  1. n

    nyonki New Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Katiba inaweka sharti la kiwango cha elimu kwa viongozi: kwamba KIONGOZI WA KITAIFA SHARTI AWE ANAJUA KUSOMA, KUANDIKA NA KUHESABU TU TENA KWA KISWAHLI...!!! waziri mkuu MIZENGO PETER PINDA akizindua ujenzi wa barabara ya dodoma-gawaye 45km anasema sisi barabara zetu haziwezi kua sawa na za nchi ndogo eti nchi kama Rwanda ni sawa na mkoa wake wa Rukwa hivyo wenyewe ni rahisi kujenga; yaani anajutia Tanzania kua na eneo kubwa(vastness). pia MALECHELA (yule mzee) akisifia maendeleo ya miaka 50 ya uhuru kupitia TBC1 nae anasema hilohilo!!!! hivi hadithi hii inatufundisha nini watanzania wenzangu???? IDD AMIN alipoiteka Kagera si tungemwachia tu kumbe eeh!!? ama akitokea mlanguzi wa kuknunua eneo la nchi hii...hawa jamaa hawatapunguza "mzigo' kweli!!?...leo amekuja LUSINDE (mbunge-CCM, MTERA) anasema kikwete aongezewe miaka mingine baada ya kumaliza this 5years tenure...huyu atakua na wazo gani kwenye katiba tutakayounda unafkiri??? sasa, KWA HUU MUSWADA WA LEO; CCM WANACHUMA JANGA NA SIJUI WATAKULA NA NANI...WEWEE, MIIMI?![/h]
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Usimshangae Lusinde, tayari anajiona ni waziri mtarajiwa...
     
  3. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi Tanzania na Afrika Kusini nchi ipi kubwa au Tz na Misri wapi kubwa....Lusinde kwa huwa anaongea vitu vya maana sijui Mtera waliji"tera" vipi kumchagua huyu jamaaa!
     
Loading...