Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukubwa wa Bahasha.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Jul 25, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baada ya sakata la Jairo tumejifunza kwamba ukisikia Mbunge wako akiongea kwa uchungu au jazba bungeni ufahamu kuwa anajaribu kuongeza ukubwa wa bahasha lake ukija muda wa mgao.Kigezo kinachotumika ni kama kuna Bilioni moja mgawaji anaambiwa wale wenye kelele wape milioni 5 wengine wape mojamoja.
    Kuanzia sasa mbunge hata apige kelele vipi simuamini labda watajane kuwa fulani na fulani huchukua bahasha.
     
  2. Q

    Qualbalasad Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INAHITAJI MOYO VITA SIO LELE MAMA VITA NI VITA, NA UNAPOVIANZA USIRUDI NYUMA!!! haihitaji ni muda gani umesubiri kupata haki yako, lakini muda ndio huu, usimuamini mtu amini mabadiliko utakayo yaona. Itafika muda watu watazikimbia hizo bahasha na watoaji wa bahasha hizo watatafuta sehemu ya kuzificha zisipatikane machoni pa watu.
     
  3. h

    hoyce JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ajira hii mbaya. Hamlali!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kumbe ni hivyo eeh?
     
  5. k

    kifuniboy Senior Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i cant see where the joke is..
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukisoma vizuri pamoja na jokes hapa pia huwekwa gossips.
     
Loading...