Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uktongoza Dumu Student First date Anakuja na Marafiki zake! hata 10 why?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yo Yo, Aug 19, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Dah! hili jambo huwa linanitatiza Sana sielewi mademu ambao ni ma student huwa wako au wanafanana kitabia. Hii habari nilikuwa naisikia tangu zamani. kuwa Ukitongoza Demu mwanafunzi first date anakuja na marafiki zake kuanzia wawili hadi kumi!

    Sielewi kama huwa wanakuwa na dhamira gani, kwani kama ndio umemuita sehemu kwenye kihotel mje mtalk kubadilishana maneno mawili matatu na uwongo mwingi na sababu zilizokufanya umuite na mfukoni unakuwa na vifedha vyako kiduchu huku ukiamini hicho kihotel saizi na Student na wewe.

    Time zikifika utamuona anaingia na jeshi lake huku akijidai na kuwatambulisha washikaji zangu hawa huyu fulani yule nanihii nk hadi anawamaliza kisha anakuja na kwako jamani huyu ndio shemei yenu wa pekee.

    Ukianza kujiwazia leo siku ya kuumbuka imewadia huku unajipa moyo hawa nawazungushia round moja nadhani watasepa ukiona hakuna dalili za kuondoka jifanye unaenda chooni na utokomee huko huko demu si saizi yako ni mchunaji. Swali linakuja kwa nini huwa Wengi huwa hawaji peke yao.
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sababu na wewe umewadate wengi wamekujua kwa hiyo wanakuja wengi
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    Inabidi mjifunze how to be a bad boy hata kwa siku moja tu
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anzisha thread uwafundishe TB
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wawili tu Nikaona ni Issue So Sikujaribu tena na siwatizami twice
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Date mature women basi kuepuka hili, na usiwe mwoga kumwambia mpenzi wako kuwa njoo mwenyewe pls
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah acha woga wewe, wakija hata mia ww kamata uliemuita zama nae chimbo, hao wenzake watajijua.
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli bana,mimi enzi zangu shule/chuo akija na rafiki yake nae namtongoza akitoa nafasi hata dakika 5.Wakawa wanaambizana mwishowe nikiita mtu anakuja peke yake.Wakija zaidi ya wawili nawaacha pale na bili silipi.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    jua ya kuwa amegundua una nia mbaya dhidi yake kwa hiyo kaja na jeshi la kumlinda na uovu uliomwandalia mwenzio................vinginevyo amekuja kukuchuna vilivyo au kuthibitisha kwa ushahidi wa yale ambayo amekuwa akiwanongoneza wenzie dhidi yako.........huku akiwatambia ya kuwa kumbe unamzimiazimia vile na wenzie wamekuwa wakimbishia sasa anathibitisha mbele yao.....usighafilike chunguza ujua nia yao ni ipi kabla ya kulalama......
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Raisi wa pemba hicho kichwa cha habari kimeniwacha hoi !... ati DUMU
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ndio ukome,wanafunzi wa nini na wewe?
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanakuja kushuhudia lifataki
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...achana na madenti wengi wao wanakosa confidence once ukidatte nae soanatafuta kampani. Na pia wengi wao wanakuwa influenced na rafiki zao kwa mfano kama atakuja na mwezi/wenzie na wakawa na negativeimpression kuhusu wewe ujue umemkosa huyo. Niliwahi kudate na dent wa CBE Dodoma 1st day wakaja 4 bahatii wallet ilikuwa imara nika-manage. Nilipofanikisha nilimuuliza mdau kwa nini 1st date alikuja na wenzake wanne. akanipa hiyo lack of confidence na kupenda friends waku-assess na kutoa comments zao ili kama ni kimeo asichekwe!!
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [h=2] Uktongoza Dumu Student First date Anakuja na Marafiki zake! hata 10 why?[/h]
     
  15. A

    Anold JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao hawaalikwi Hotelini! na ikiwa hivyo umpe kabisa condition kuwa sehemu hiyo ungependa aje peke yake. Lakini wanafunzi sio watu muafaka wa hayo masuala maana segerea unaitafuta.
     
  16. A

    Anold JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tena sio lifataki tu ila ni buzi ambalo halina mipango ya fedha zake kazi kuzigawa kwa watu wasio na faida wala shukran. period
     
  17. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,086
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hii ya leo kali,mi langu jicho tu.
     
  18. d

    dkalu Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanin utongoze wanfunzi your not a good boy?
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ita huduma bili kwao, uwe makini kumpa taarifa Bar man au bar maid

    Lazima ujifunze ukauzu.
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Iliwahi nitokea wakaja wawili ila yule aliyemwita tukamake chemistry ya ajabu ,eye contact ilikuwa kama ananiambia welcome,so date nyingine nkamwambia aje nae tena ,akasema "Nyokooo..."sikuelewa anamaanisha nini akaja mwenyewe!
     
Loading...