Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukosefu wa madawati ndio sababu ya wanawake kufeli mitihani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pinokyo Jujuman, Feb 17, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti ulofanyika umethibitisha kwamba ukosefu wa madawati mashuleni ndio sababu mbadala ya matokeo mabaya kwa wanafunzi wa kike; hii imethibitishwa na Mkuu wa Wilaya ya Kibaha huku akitoa sababu kuwa maumbile ya uumbwaji wao ndio hupokea kirahisi magonjwa/uchafu mbalimbali wakaapo chini ambapo huwapelekea kuugua na kupoteza wakati mwingi kwa matibabu au kupoteza concentration wawapo darasani.


    "Nawasilisha"
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ingawa findings hizi sio conclusive- zinaweza zikawa one of the contributory factors
     
  3. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fine, kwa hoja ya usafi ni sawa lakini suala la ukosefu wa madawati linawaathuri wanafunzi wa jinsia zote. Ebu fikiria unaandikaje bila dawati?
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    mkuu madawati hayasaidii chochote katika kujifunza, labda mwandiko
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsingi suala la usafi ndio linahucka zaidi lkn tukiliweka kiujumla ktk mazingira ya kawaida kila jinsia inahucka.
     
Loading...