Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukosefu wa maadili wa msanii huyu anayejiita kivuli

Discussion in 'Entertainment' started by donlucchese, Oct 2, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Salam wakuu. ni j2 nyingine tunamshukuru Mungu kwakua tu hai. hapa nataka kuongelea swala la msanii huyu anayejiita kivuli. Kuna rafiki yangu alinitumia wimbo huu kwa bluetooth,akiniambia niusikilize ni msanii fulani wa bongo ila yupo States nasikia pia anajihusisha na mieleka locally. kusema kweli humu ndani ametukana sana wasanii wenzake,mitandao ya simu hapa bongo ila kikubwa kilichonigusa ni swala la kusema anamsaka Mh.Rais Kikwete na ametega mabomu vituo vyote vya polisi. Hivi,jeshi la polisi kwa kushirikiana na idara ya usalama wa taifa wameshindwa kumtrack huyu mtu/ hebu sikilizeni wenyewe wimbo huu hapa :Download kivuli - bomu,j.mp3 from Sendspace.com - send big files the easy way
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    we nawe hovyoooooooooooooooooo!
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    i doubt your IQ
     
  4. m

    mkalagale Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nyimbo ipo kitambo tu mi nimeisikia miezi kama mitano iliyopita but we umejuaje kama jamaa yuko state na anahusika na mieleka
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaarrrgghh nilizani ishu ya maana kumbe upupu mtupu
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna jamaa wang fulan ambae ndi alinitumia aliniambia hayo yote
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    hyu bwa mdogo namsikia kitambo sana...................atashughulikiwa tu usihof
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    safi sana mkuu
     
Loading...