Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukorofi wa mchina: Samsang yawalipa apple $ billion 1 kwa kupeleka malori 30 yenye sarafu za senti 5

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MziziMkavu, Oct 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    UKOROFI WA MCHINA: SAMSANG YAWALIPA APPLE $ BILLION 1 KWA KUPELEKA MALORI 30 YENYE SARAFU ZA SENTI 5



    [​IMG]

    Juzi malori 30 yaliyokuwa yamejaa sarafu (ama kunogesha zaidi chenchi) za senti tano tano, yaliwasili kwenye makao makuu ya Apple, jimboni California, Marekani.


    Awali, walinzi wanaolinda makao hayo makuu walidhani malori hayo yamepotea njia, lakini dakika chache baadaye, Tim Cook (CEO wa Apple) alipokea simu kutoka kwa CEO wa Samsung Lee Kun-hee, akimueleza kuwa wamewalipa faini yao ya dola bilioni 1, kutokana hukumu dhidi ya kampuni hiyo ya Kikorea.
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Tim Cook[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Kitu cha kuchekesha zaidi ni kuwa nyaraka iliyosainiwa haioneshi njia moja ya kulipa faini hiyo, hivyo Samsung ilikuwa na haki ya kuwapelekea faini hiyo watengenezaji hao wa simu za iPhone vyovyote wanavyotaka.


    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Lee Kun-hee[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Mchezo huu mchafu na wa kijanja utawaumiza kichwa wakurugenzi wa Apple kwakuwa itabidi iwachukue muda mrefu kuhesabu fedha zote ili kuhakikisha kama zimetimia na kujaribu kuzipeleka benki ambako hawajui kama zitakubalika.


    Mwenyekiti wa Samsung Electronics Lee Kun-hee, amewaambia waandishi wa habari kuwa kama Apple wanataka kucheza mchezo mchafu na wao pia wanaujua. Undava undava na kama noma iwe noma tu!
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Aiseee
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Kama mbwai mbwai tu!
     
  4. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh hii kali
     
  5. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Samsung ni mchina au MKOREA?
     
  6. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii habari sio ya kweli: Hebu soma hapa na hapa
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Samsung ni ya Mkorea, ila sina uhakika na Samsang (if such brand exists at all) huenda ni mchina Hata hivo siezi amini hii habari mpaka nione source.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Hadithi, Hadithi? Hadithi Njoo,UONGO Njoo na Utamu KOleaa....!!!:lol: :lol:
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hii habari wala siyo ya leo au jana!

    Mbona ilishatoka siku nyingi sana? Karibia mwezi sasa hii habari tulishaiona. Pamoja na kwamba jamaa kaileta amechelewa sana lakini ni habari ya kweli. Tatizo letu wa-TZ huwa hatusomi news za Kidhungu!!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    habar za kudhungu zinamaliza bundles mdau Job
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Habri feki na imechelewa kama mwezi.
     
  12. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli inachekesha na kufikirisha kama ambapo ilibidi hukumu isiishie kusemwa anyongwe bali anyonge mpaka afe.
     
  13. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli inachekesha na kufikirisha kama ambapo ilibidi hukumu isiishie kusema, 'anyongwe' bali 'anyongwe mpaka afe'.
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    hiyo habari ni ya wiki kama mbili kama sio tatu na ilitangazwa kuwa its not true ni internet Hoax

    fanya vizuri research yako
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Habari ya uongo.
     
  16. b

    bizzare Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi habari kule gadget ililetwa month ago nafikiri na chief-mkwawa nashengaa mletaji umeandika eti kama imetokea juzi halafu Samsang hawajawahi kuwa na trial na apple its better you sticky on traditional medicine news kwa ushauri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,565
    Trophy Points: 280
    Offside!!!! kwenye rangi ya kibuluu
    Vyanzo vyako vya habari inaonekana ni vichache sana. Jaribu ku-google "apple v/s samsung"

    ukipata jawabu urudi jamvini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    samsung si china ni mkorea
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Na Tatizo hilo linaanzia Kwako Mwenyewe. Inaelekea Wewe Ukiishasoma News ya Kizubgu moja tu basi, Umemaliza. Husumbui Kichwa chako kutafuta kama kuna Version nyingine ama Update ya News Uliyosoma! Pole.

    Kwa Faida yako meber Mwenzetu ni kuwa hiyo News ilikuwa ni ile inayopewa sifa ya Hoax, Jitu linakaa tu kwenye Mtandao na kuandika kitu anachofikiri kwenye Kichwa chake na kuitundika kwenye Mtandao.
    News Hiyo ikipata watu wasiotaka kusumbua vichwa vyao kutafuta ukweli wake basi unaishikia bango na unaweza hata kupigana ukiibishania!
    Wengine wameishasema. Hio habari yako imeishawekwa humu na kuna MwanaFJ mwenzetu aliisha weka maelezo ya ilivyo HOAX! POle.
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aminia. Kwanza Sumsung angepata wapi hizo coin za Marekani? Haiwezekani kabisa. Any way tume relax na kupata burudani.
     
Loading...