Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukomo wa uzuri wa mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tanzania Mpya, Oct 30, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kuna swali huwa najiuliza, naomba jibu kwa mwenye kujua. Hivi hawa wanawake warembo, machachari na wanaosumbua mitaani, urembo wao hukoma wanapofika umri gani? Ni ktk umri upi mwanamke hajisikii kutembea mapaja na matiti yakiwa nje? Ni ktk umri upi mwanamke hawi tena kivutio kwa wanaume?
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani katika matatizo ambayo tunayo katika taifa hili wewe likusumbualo ni kama mwanamke anaonyesha mapaja na kuvaa sketi fupi....dah we ni uamsho nini
     
  3. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua kinachokusumbua ni kujua lini Mzinzi ataacha uzinzi, Hiyo ni hulka ya mtu na haina umri, ndio maana kuna Mashuga Mami na mapaka shume, tena sasa vibibi vingi vina zini na watoto wadogo,
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuacha mapaja nje ni uzinzi?

    Na ili mtu awe kaacha mapaja nje, atoke na blauzi tu au sketi fupi? Na ili iwe fupi ikomee wapi?

    Kimtokacho mtu ndio humtia najisi, na si kimwingiacho.

     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuacha dhambi hakuna muda maalumu, ukikutana na Yesu na kukubali ni Bwana na mwokozi hata sasa hivi unaacha. Ukungu na utando ulioziba fahamu za mwenye kutenda dhambi ukitoka tu unakuwa huru hapo hapo hata ni kama saa sita mchana.
     
  6. T

    Tetra JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata bibi alikuwa binti..nadhani uzuri wao unaisha mashavu yanapojitapanya,uzee unapowashika kabla ya muda,kuzaa bila mpango au pengine wanapokubali kutumiwa kimapenzi kupita kiasi.
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    bado hawajatulizwa tu,
    menopause will tell.
     
  8. HoneyBee

    HoneyBee JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Beauty is in the eye of the beholder. Unaemwona kazeeka na hakufai anaweza akawa kama almasi kwa mwanamme mwingine. Unaemwona anatembea na matiti na mapaja nje anaweza akawa anakuvutia wewe lakini anamtia kinyaa mwingine regardless of age. Na just because wewe unamwona havutii tena haimaanishi kwamba yeye hajioni mrembo hata kama mwili wake sio kama ulivokuwa alipokuwa kijana. Therefore, hakuna umri ambao mwanamke anakuwa sio kivutio kwa mwanamme. Hiyo inategemea na mentality ya mwanamme. Ulishawahi kusikia watu wanaoana , baada ya miaka mitatu mwanamme alishachoka mkewe?

    Naomba niulize, ni katika umri upi mwanamme anakuwa sio kivutio kwa mwanamke?



     
  9. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kongosho ndio maana sijazumzia kuacha mapaja nje, kwani kuacha mapaja nje C uzinzi, wala mtu kuacha maziwa nje C uzinzi hizo ni fashion za mavazi ya Kisasa, na ni ustaarabu wa KimagharibiElewa tu kuwa Uzinzi ni tabia ya mtu maana hata hao wanaoficha nyuso zao na kuvaa nguo nguo ndefu hufanya uzinzi wa kupindukia,
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    out of curiosity, kama kuna age ambayo mwanamke hatavutia kwa mwanaume je mwanaume atavutiwa na nani?
     
  11. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna umri maalum wa mwanamke kuchuja au kutokua kivutio, bali anatoka hatua moja kwenda nyengine!
    anaanza kuwa kivutio kwa vijana, baadae kwa watu wazima, baadae kwa wazee na mwisho kwa vikongwe!!
    na katika kila hatua basi anakua mrembo tu juu ya hao wanaomuona!!!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm...wacha bwana watupe raha sie maana sinema za bure mie napenda sana.
    uzuri wake unaisha pale unapoenda kumpigia puchu au pale unapofanikiwa kumvua tchupi....hana jipya tena
     
  13. m

    mbalapala Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jibu lako laweza kuwa na ukweli lkn kwa asilimia 50 kwani kuna baadhi ya wadada once ukishamvua ndo unagundua na uzuri mwingine ambae ulikuwa hujauona kwa jicho la juu.Sasa waweza kwenda kwa lengo la kupita then ukajikuta unatamani ujiweke milele.
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahaha mkuu hapo kwenye red umenikumbusha mama yangu mkubwa aliniambiaga kjana unaweza sema watest kume unaishia kuoa kabisa....kweli mwana inatokea hiyo na ndio maana ni vizuri ata wale ambao una lengo lakupita tuu hakikisha wana zile qualities ambazo ungependa mkeo awe nazo so worse comes to worse ukitia nanga hutajuta. kama vipi wewe bora ukamatie dada poa tuu
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    starehe zote atafanya ila muda ukifika huwa wanaisha kama na wanakuwa wapole sana haswa pale kuanzia 40 years maujanja huwa yanaanza kuisha hapo akiwa na watoto si chini ya 5 kazi na mziki wa kulea na kuchakaa vinakuwa viko juu sana
     
  16. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akipata NGOMA mkuu
     
  17. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kweli mkuu, umeeleza kwa hekima nzuri. Kwa mwanamume tunaona hata wakiwa wazee bado wanachua vibinti. Sasa sijui ni kwamba wao wanaendela kuwa vivutio mpaka lini? Kuna tofauti kidogo.
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Uzuri wa mwanamke unakoma Pale utakapoacha kumtani kimapenzi
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Urembo wa mwanamke unakoma anapoamua yeye kutokuwa mrembo. Wakina Oprah warembo hadi leo japo wabibi. Na kuonyesha matiti, magoti na mapaja haihusiki na umachachari wa mtu. Unaweza kuvaa ushungi na nguo ndefu na kuwa unagawa bure kabisa bora hata wakina wema sepetu wanagawa wanajenga nyumba mikocheni sijui vijitonyama!
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Umri wa uso kuanza kukunjana
     
Loading...