Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukome tena ukome kuniita mimi mkeo balazuri mkubwa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nitonye, Jan 31, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hii ni meseji iliyongia kwenye simu rafiki yangu leo asubuhi kutoka kwa mke wake mtarajiwa. Rafiki haelewi alichomfanyia mpaka amefikia hatua hiyo. Sasa jamaa anajiuliza huyu mchumba wake anamtega aili aone jamaa atafanya nini au mchumba wake tayari ana mwanaume mwingine. Amejaribu kumpigia simu simu yake haipokelewi na amejaribu sasa hivi simu haipatikani. Kwa kweli jamaa jasho linamtoka kwelikweli
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha pengine mdada kakosea no,haikuwa ya rafiki yako,au walikuwa wameongea kabla ya hyo sms?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Sasa kama ni mchumba, hilo neno "Ukome kuniita mimi mkeo" limetoka wapi? nadhani huyo mchumba atakuwa alikusudia kumtumia mume wake wa zamani waliotalikiana, maana mtu hawezi kujiita mke wa mtu fulani pasipo ndoa, nijuavyo mimi. Othewise atabaki kuwa mchumba au mke mtarajiwa tu. Inawezekana itakuw aimetumwa wrong number.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nimejaribu kumuuliza amesema imetumwa kwa jina la huyo mke wake mtarajiwa hapo ndipo anapodata
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbe balazuri nilifikiri kaitwa "baladhuli"

    Hizo msg sio za kujibu pengine huyo binti kakosea wrong number
     
  6. S

    SULTANI Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ajaribu kumtafuta mchumba wake amuarifu kuwa ameipokea meseji yake. Unajua simu inaweza kuwa imeibiwa,mwizi ndie katuma hiyo meseji. Pia kuna kukusea namba hapo anasema ukome kuniita mkeo badala ya mchumba huoni tatizo hapo?

    Baada ya kukutana iwapo atakiri yeye ndie kaituma basi ni muhimu kwa upole aulize kulikoni? sababu gani ya kuvunja uchumba?
    Si jambo zuri kuvunja uhusiano kirahisi matokeo yake utakuwa na wachumba wengi sana.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naomba niwe ff kwa sekunde
    balazuri - baradhuli
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie atulize nafsi yake asipaparike sms katumiwa yeye lazima alotuma sms atakua na maelezo.
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aliyejibu ni bwana mwingine aliyekuwa anamla uroda huyo dem na sio yeye.
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    message si yake hiyo, hapokei kwa sababu bado anatafuta sababu ya kumwambia keshastuka kuwa message katuma kwingine.
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Anapata kihoro cha nini, asubiri aonane naye ana kwa ana amuulize kuh hiyo sms
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hiyo message ni yake na habari ndio hiyo....mwambie ajikusanye upya......
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    This world is full of wonders! Unajua najiulizaga, why Mungu alipoona kuwa-control adamu na hawa tu imekuwa issue, asingewapa simba kitoweo na human race ikaishia hapo?! What made Him think tukikombolewa tu kwa damu tutafaa kwa matumizi ya ufalme?
    Sorry, tunajadili nini vilee?
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Binti anatafuta uongo wa kumpa jamaa sio maana amelikoroga msg ya mtu mwengine kamtumia mwengine, kuweni makini sana na hizo msg za simu
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hahahaaa nadhani atakua amepata ujumbe, hapo hamna cha mistake message imemfikia muhusika
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    ha ha....tungeliwa na simba tungekosa senema siku hadi siku....
    hapa tunajadili hivi.....mtu kapewa ujumbe hataki kuukubali.......
    analazimisha ukweli uwe uwongo....

     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    For sure huyo ameshapata mwingine, kwenye mapenzi hakuna utani wa kipuuzi kama huo, utani wa kutishiana kuachana ndio utani gani huo?
     
  18. Abbyrobby

    Abbyrobby Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Limewahi kutokea kama hilo, itakuwa jamaa wa zamani kapata habari kachukua simu na kuandika sms ili kuharibu tu. Cha maana ni kumtafuta kwa kwenda kumuona na kujua kulikoni. Akijua kuwa ni jamaa wa kale amsamehe mchumba waendelee na mipango yao ya ndoa, kumbuka kuachwa na mpenzi sio mchezo, lolote atafanya kuharibu uhusiano
     
  19. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kunatitle za my huby and wiffy even before marriages now days. Uliza vijana watakwambia
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hv unaondoka lini vile?
     
Loading...