Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi wa pili wa taifa letu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Clara, Aug 2, 2011.

  1. B

    Baba Clara Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg wana JF katibu wa BAVICHA mkoa wa Tanga katunga kitabu nimefanikiwa kukipata leo asubuhi kwa wamachinga kariakoo, kimsingi ukikisoma unaweza kuanzisha maandamano hapohapo ulipo...ila CCM wakijua ni hatari kwani kajiachia sana kwa kuichokonoa serikali tena kwa current issues huenda kitafungiwa....nime scann covers la kitabu na nime attach kwenye taarifa hii....mwandishi anaitwa Deogratius Kisandu inaonekana ni mwanafunzi wa chuo fulani cha Tumaini.
     

    Attached Files:

  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitakipataje au tutakipataje?? Bei gani??
     
  3. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kamanda 4 manipulate your knowledge 2 the secondy revolution tz
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda kapimwe akili tahila sio lazima aokote makopo
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamanda pamoja nitapataje niweze nunua na kugawia vijana.
     
  6. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kariakoo sehem gani umekinunua? Kwan hata mimi Niko Kariakoo pia
     
  7. B

    Baba Clara Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kupata copy fika makao makuu ya chama dar kuanzia jumatatu au piga o715923945 au o655o25609
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Hujaeleweka yupi akapimwe aliyeleta taarifa au aliyeandika kitabu na kwa sababu gani.
     
  9. B

    Baba Clara Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili kupata kitabu cha ukombozi wa pili wa taifa letu fika makao makuu ya chama kuanzia jumatatu Dar au
    0715923945 / 0655025609 utapata kopi yako kwa tsh2000 tu.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Fide sijakusoma kabisa hapo.
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii kasi ya kuandika iendelee hivi hivi ili watu waweze kusoma historia ya nchi yetu.
     
Loading...