Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi wa nchi hii utaanzia wilaya ya same, mwenye masikio naasikie na kushuhudia haya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mudymnandi, May 7, 2012.

  1. m

    mudymnandi Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwepo dhana potofu ya kudai kwamba Wilaya ya Same ni Kitovu cha CCM. napenda kuwa julisha Wa Tanzania kuwa kwa hali ya siasa ilivyo hivi Sasa Ukombozi wa Nchi yetu Utaanzia Same na hii nikutokana na wananchi kuichoka CCM. Uongozi wa CHADEMA Same Magharibi Umeandaa mpango mkakati wakuzunguka Tarafa, kata, vijiji, na vitongoji vyote ndani ya Jimbo katika kusambaza moto wa MOVEMENT FOR CHANGE Na Opereshen ya VUA GAMBA VAA GWANDA ambapo Mabalozi wa CCM wa nyumba 10 wata Vuagamba na kuvalishwa magwanda na wale Wa Chadema waliochaguliwa Watasimikwa Rasmi. Ukombozi ni leo ukiwa mwanaharakati, mwanachama, mpenzi, mkereketwa, mpenda maendeleo popote pae ulipo duniani unaombwa kuchangia compaign hii Kupitia Account ya CHADEMA a/c namba 405660022 NMB. Jina la a/c ni CHADEMA JIMBO LA SAME MAGHARIBI. au kupitia Mpesa 0755720951 au Tigo Pesa 0715720951 . Imetolewa na Katibu wa CHADEMA JIMBO ndugu MUDY MNANDI. Fedha zote zitatumika ku Print Bendera na kugharimia mikutano itakayofanyika Email mudymnandi@gmail.com
     
  2. m

    mudymnandi Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitna kidogo nwa mwingine kidogo kwa pamoja tutafanikisha Movement for Change Same
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ukombozi wa nchi hii utaanzia kwa mtanzania mzalendo ambaye ana uchungu na nchi yake na amechoka kunyanyaswa na kuonewa
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umeingia JF leo leo na kuanza kuomba pesa ..... ama kweli wewe ni kiboko
     
  5. s

    simon james JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja ndugu EXCELENT
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zitto na Dk. Slaa wako JF tupe ukweli wa taarifa hii matapeli wa mtandaoni wamejaa kila kona... Je MUDDY ana baraka za chama kukusanya michango?
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Saa ya ukombozi ni sasa.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Join Date : 1st April 2012
    Posts : 99
    Rep Power : 325
    Likes Received 97

    Likes Given 2

    Ulijiunga JF fools day??????????? uko nasi kweli au unasuga tu hapa
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Saa ya ukombozi ni sasa: Mtikila
     
  10. s

    simon james JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF ujumbe alio tuma mudymnandi ni azimio lililopitishwa kwenye Kikao leo la kuomba wakereketwa kuchangia harakati hizi. Naomba tusipoteze lengo la mjadala Tutoe kwa moyo kwani kutoa kwa ajili ya harakati hizi ni thawabu katika kuwakomboa wanyonge dhidi ya udhalimu wa CCM
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Viva Chama cha Demokrasia na Maendeleo hapo W/Same!!

    Hakuna lisilowezekana M4C itaendelea na itadumu na huu msako utaendelea mpk hata baba riz atavua gamba na kukita gwanda nawahakikisha!

    Ukombo hauko mbali! Na ngoja nijipange na angalau nitadondoshea chochote kwenye mtandao wa Tigo Pesa muda wowote kuanzia sasa!

    Viva CDM!!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Juzi nilikuwa maeneo ya Hedaru, sikutegemea kuona changes kubwa ya fikra za watu wa pale ukizingatia 2010 walikuwa hawataki kusikia mabadiliko. Wanatamani uchaguzi ufanyike mwaka huu.

    M4C on the motion!
     
  13. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUCHANGIA SIYO TATIZO MKUU MAANA SAA YA UKOMBOZI NI SASA. WASIWASI WANGU NI KUTAKA KUJUA KAMA SUALA HILI LIMEPATA BARAKA ZA CHAMA, MAANA HII DUNIA YA SASA NA HII MITANDAO TUNAWEZA INGIZWA CHAKA NA WANAMAGAMBA. Dr SLAA NA Kk ZITO TUPENI MAJIBU MAANA WENGINE TUKO TAYARI KUCHANGIA ILA LAZIMA TUWE NA UHAKIKA TOKA CHAMANI
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana.Tutawachangia na kuhamasisha wengine.
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    bora maana ktk mkoa wa kilimanjaro wapare ndio tulikua bado usingizini!dr.slaa sambaza vifaa kila pembe vinahitajika
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kama huna la kuongea unyamaze,unajidhalilisha
     
  17. s

    simon james JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali kamanda Mudi ni Katibu wa Jimbo. Toa fedha zako kupitia NNB A/C YA JIMBO KUNA MASIGNATOR PESA YAKO HAIWEZ KUPOTEA
     
  18. s

    simon james JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maeneo yote upareni sasa CHADEMA ni moto wa kuotea mbali
     
  19. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu mudymnandi, nakupongeza kwa juhudi zako, ila elewa haya masuala ya pesa yananipa wasiwasi kidogo, umejiunga leo humu JF hakuna mtu anayekujua, angalau basi ungekuwa verified member.
    Tu-convince kuwa wewe ndiye Katibu wa Jimbo tukuamini, otherwise nakutakia mafanikio mema.

    mudymnandi
    Junior Member

    Join Date : 7th May 2012

    Posts : 3
    Rep Power : 0
    Likes Received:....0
    Likes Given:...0
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ninavyojua, mamlaka ya uchangishaji fedha lazima ziwe na baraka za chama ngazi ya taifa, vinginevyo tutafikia mahali tunaichafua sifa ya chama makini.
     
Loading...