Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi utaletwa na raia na si chama cha siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzi, Feb 19, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Salaam wana JF!

    Nimekua nikijiuliza mara nyingi,hivi ni lini TZ yetu itakombolewa kutoka kwenye huu utawala dhalimu? Na mara zote sipati jibu la uhakika! Nimejiuliza tena,hivi kuna chama cha siasa ambacho kinaweza kututoa waTZ kwenye hili janga la shida na umasikini? Hapa pia naona chenga tu!

    Lakini mwishowe nimekuja kufahamu kua ukombozi wa kweli utafanikiwa pale sisi raia tutakapoamua kuushikisha adabu utawala huu dhalimu. Pale raia tutakapoifanya serikali ituogope na si sisi tuigope! Na wasaa huu hauletwi na wala hautaletwa na chama chochote cha siasa!

    Kwa hiyo waTZ tusitarajie chama chochote ndio kiwe mstari wa mbele katika kuuongoza mapambano ya kutafuta ukombozi wetu! Maana siku za hivi karibuni kumekua na hisia kua chama fulani ndio kiongoze mapambano ya ukombozi;chama fulani ndio kiandae maandamano ya kudai serikali ipunguze ukali wa maisha n.k. Kwa namna hiyo ndugu zangu tutasubiri mpaka Yesu atakaporudi!

    Ndugu zangu UKOMBOZI utaletwa na sisi raia! Hivyo ni wakati muafaka wa sisi kuanza kuifanya serikali itimize wajibu wake kwa raia. Na katika nchi za kidemokrasia,maandamano ndio njia kuu ya kuishurutisha serikali.

    WaTZ tuwe na mioyo ya uthubutu,tutoe hofu (najua baadhi yetu tunaweza kuuwawa au kujeruhiwa) na tuwe tayari kuikomboa nchi yetu. Wakati ni huu!

    Haya ni mawazo yangu,kukosolewa kunaruhusiwa!
     
  2. o

    oldisgold Senior Member

    #2
    Mar 18, 2014
    Joined: Oct 2, 2013
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very true
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2014
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Sisi wananchi tutapojitambua ndio ukombozi halisi utapatikana.Angalia hata sasa tumewaachia wanasiasa waamue hatma ya katiba mpya.
     
  4. n

    no chance Senior Member

    #4
    Mar 18, 2014
    Joined: Nov 13, 2013
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono asilimia mia moja.Hakuna chama chochote kitakachotutetea wanyonge wa nchi hii,huu ni ukweli mchungu.Angalia Cdm wamepoteana kabisa hawana uelekeo wowote wa maana.Ukija kwenye posho unawakuta nao wapo mstari wa mbele kutetea posho zinazomnyonga mtanzania masikini, ukija kwenye mgawanyo wao wa madaraka pia nako ni upendeleo mtupu.Ni mashabiki wakereketwa tu ndio ambao hawalioni hili.I hardly find the difference between ccm and Cdm m,they are all both looters of this country.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2014
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kudai ukombozi bila kupitia mfumo unaotambuliwa kisheria ni UASI ama neon jingine UHAINI.
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2014
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Je, wanachofanya wanasiasa sasa hivi siyo UHAINI? Tena wa kiwango cha juu sana!!
     
Loading...