Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi umewadia:Awamu ya 5, Rais Dr Slaa, WM Sitta, Awamu ya 6 Rais Mwakyembe, WM Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jun 8, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna makubaliano maalum kati ya Chadema na kundi la Sitta. Ilikuwa Sitta agombee urais ila kukatokea matatizo na ndio maana walimwomba Dr Slaa agombee hakuwa ameandaliwa. Mkakati mkubwa ni kuwa kundi la Sitta karibia na uchaguzi 2015 litajiunga na chadema na Dr Slaa atakuwa rais Sitta waziri mkuu. Watatawala kwa kipindi kimoja kipindi kingine anagombea mwakyembe na wm Mbowe. Kwanini inawezekana?
    (i) Kundi la Sitta ni wazalendo sawa na ilivyo chadema hivyo wanaweza kufanya kazi pamoja "like-minded"
    (ii) CCM hawawezi kukubali kundi la Sitta lichukue power kwani halitakuwa tofauti na chadema- watakamata sana mafisadi na kuibomoa ccm na kuiunda upya tofauti na maslahi ya mafisadi

    Ninukuu, nchi itapata ukombozi 2015 na itakuwa salama ndani ya hao niliowataja
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!haya mambo wewe umeyapata wapi?unaposema kundi la sitta unamaanisha nani na nani?
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ID yako imekosewa ilitakiwa iwe BANGE sio IBANGE
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Shehe yahya atakuwa alienda nje kidogo, yaani hawa baba zetu!!!!!!!!!!
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sources ambazo zipo karibu na watu hawa. Wanatambua ukweli kuwa ni umoja huu pekee unaweza kuikomboa Tz na pia ni umoja huu pekee unaweza kuiangusha CCM. Sikulazimishi uamini anyway
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    kwani bila msaada wa akina sitta na mwakwembe ugumu wa cdm kuingia ikulu 2015 upo wapi? mbona dalili zote zipo wazi??Mwakwembe alificha baadhi ya kashfa za Richmond na Sitta aliifunga mjadala wa Richmond kihuni na hakuisukuma serikali itekeleze maazimio 23 ya bunge kuhusu sakata la Richmond!! Hwafai kwenye ukombozi!!
     
  7. d

    dguyana JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya bange bila maji haya....
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uko chama gani? mbona hueleweki!!!!!!!!!!!!!!!!!! bange ni mbaya kwa afya yako
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    ukitoa i tu kwenye id yako unapata uhalisia na ulichokiandika
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,731
    Likes Received: 1,778
    Trophy Points: 280
    Hao Sitta na Mwakyembe wala hawawezi kuleta ukombozi wa nchi hii, ni wanafiki kama ccm wengine. Labda ungesema Rais Mwakyembe, Waziri Mkuu Sitta, Spika Anne Kilango, Waziri wa Habari Lusinde, Waziri wa Afya Prof Maji Marefu ndio utapata serikali ya kupendeza zaidi.
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani asipuuzwe huyu mleta mada maana humu JF tuna watu wazito sana sema2 wanatumia fake IDna tusishangae huyu mleta thread akawa ni sitta mwenyewe.
     
  12. M

    Malolella JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna kaukweli fulani japo ni mtazamo wako. Kiukweli wale waliosafi wakitakakuja CDM 2tawapokea. Watafanyahvo na itawalazimu wafanyehvo kwani huko kwao(ccm)hawatakuwa na chao.
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa yako mkuu,.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    kama SITTA na MWAKYEMBE watakuja CDM sie hatuna kinyongo nao..kigumu ni yule jamaa FISADI PAPA JITU LENYE MIHELA YAKE aka BABAA YA MVI KICHWANI..kama litahamia chadema basi mie siipi kura cdm ila kwa hawa kama ndo mkakati wenyewe mbona safi sana..
    Ninachoona CCM hawana chao soon so kuna baadhi ya watu wasafi inabidi tuanze kuwapokea
     
  15. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mhhhhhhhh!nasikia harufu ya mavi,looh!
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhhh,ngoja nisubiri, ninakuwa thomaso kwanza
     
  17. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kashiba
     
  18. K-killer

    K-killer Senior Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa ndugu yangu,wanasubiri huo wakati wa uchaguzi ukaribie ili wamalizie zile kashfa na wakati huo watakua upande wa Chadema.

    Jambo hili lipo na nimeliskia katika sources zakuaminika.Subiri karibia na uchaguzi utaona moto
     
  19. i

    ibange JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sisi tunahitaji ukombozi, CCM iondke, full stop.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nashangaa watu wanamshambulia ibange wa watu! Hivi mbona hii iko wazi kwamba mzee 6 mguu nje mguu ndani CCM. Kwa sasa anapigania tu mkate ila ikikaribia 2015 atafanya maamuzi mengine kwq kuwa mkate utakuwa unaishia. Hayo ya kugawana awamu sina hakika nayo. Yaani ina maana hadi 2020 nafasi ya Zitto na vijana wenzake wa sasa itakuwa haijafika? Six anaweza kuhamia CDM ila siamini kama atapewa hayo mamlaka ikiwa CDM watatwaa dola; naona ndani ya CDM ya sasa yenyewe hayo madaraka yana kinyang'anyiro sasa tena maintruder nao waje kuongeza kinyang'anyiro; no way.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...