Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi Ukombozi Umeingia Tanzania. CCM kushikwa pabaya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logo, Nov 9, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona wanamagamba wamefuta post yangu!!! Naapa lazima dawa itumike kushughulikia suala la amani Arusha. Nitatumia nguvu zangu mwenyewe, Mkuu wa Polisi wilaya, Mkuu wa mkoa, Jaji Arusha kaeni mkao wa kula leo lazima nakula nanyinyi meza moja bila kuniona, Tumechoka1
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    kazi njema mkuu!
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bro. vipi?
    Mlienda Nigeria na EL nini?
    Ila inabidi ujipange kwelikweli, maana mambo hayo kwa magamba ndio kama uwanja wa nyumbani.
    Si unakumbuka pale mjengoni!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Kwa mwendo huu tunaokwenda sidhani kama tutafika 2015 kabla ya kutokea machafuko makubwa nchini, thanks to Msanii na chama chake cha Magamba.
     
  5. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya maccm yanajipanga sasa kukabiliana na nguvu ya umma 2015
     
Loading...