Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi Tanzania Group

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ukombozitz, Apr 20, 2012.

  1. U

    Ukombozitz Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Open Group mpya imefunguliwa facebook kwa jina la Ukombozi Tanzania. Unaruhusiwa kujoin pamoja na kuinvite watu mbalimbali kwenye group. Aim ni kuwa na kila mtanzania anayetumia mtandao wa internet awe kwenye hili group tayari kupashana habari pamoja na Kuikomboa nchi yetu. Ndio kwanza tumeanza kuchukua hatua sio kila siku maneno.. Jiunge na hiyo group sasa na unganisha na wenzako.


    Ukombozi Tanzania Admin
     
  2. U

    Ukombozitz Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukijiunga invite na wenzako
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    HIZI NDIO HATUA TUNAZOTAKA!
    FED UP BEING SCREWED LEFT RIGHT!
    nGOJA NIJIUNGE sasa hv!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    We link wewe kurahisisha mambo,
    Usigumishe mambo!!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    NImeshajiunga ili kuichana chana hii serikali ya MAGAMBA
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Good idea!

    Weka direct link to destination!!!
     
  7. U

    Ukombozitz Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...