Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi kwa wafugaji wa kuku

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by networker, Apr 20, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari wana jamii kwa wale wenye miradi ya kuku tuna uza vyakula vya kuku kwa garama nafuu na vyakula vilivyo na ubora wa hali ya juu na salama kwa kuku wako


    vyakula hivi ni kwa kuku wa nyama na mayai pia ukipenda kwa kuku wa kienyeji ni sawa, vyakula vyetu husaidia kuku kuwa wakubwa mapema ,kuongezeka kilo na pia kutagaa mayai mengi.mfano watu wengi wamekuwa waki nunua kuku mia wa mayai lakini sio wote wana tagaa. kupitia vyakula vyetu kuku wako wote wata tagaa,kuku wa nyama wanakuwa wazito na wakubwa sana hivyo kukupatia faida pindi unapo wauza .


    1-starter- vifaranga wanapo anguliwa
    2-grower- chakula cha kukuzia
    3- finisher- wakisha kuwa wakubwa
    4- layers

    Tuna patikana Ubungo opposite na kituo cha mabibo hostel
    Tunajulikana kwa jina la Lenny feeding
    TUna pokea order kubwa na ndogo na tunasafirisha kwa atakae taka kusafirishiwa mikoani kwa gharama nafu
    bei za vyakula vyetu hivi viina anzia Tsh 32,000 hadi Tsh 36,000


    kwa mawasiliano juu vyakula hivi au kununua piga hizi namba 0655275328 au 0784275328
     
  2. n

    newazz JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona hupokei simu , na umeweka mawasiliano yako humu???
     
  3. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Asante ndg tutakuja kukutembelea tuone chakula chako
     
  4. Ariella A.K

    Ariella A.K Senior Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks...nitakutafuta
     
  5. networker

    networker JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nawakaribisha wote
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2014
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Habari Networker,

    mnauzaje kwa ton?
     
  7. I

    Ibra6 JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2014
    Joined: Jun 2, 2013
    Messages: 293
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    fafanua bei kwa kila chakula,pia sema chakula chako kina tofautianaje na cha wauzaji wengine.
     
Loading...