Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi daima: Kongamano la katiba mpya tanzania 2011 - udsm

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Not_Yet_Uhuru, Jan 5, 2011.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wapambanaji; Ukombozi unaendelea kutenda kazi na nchi lazima ikombolewe kutoka ktk kada na ngazi zote, na hasa kupitia Katiba mpya!



    Kwa hili, Nguvu ya Umma itashida daima. Kongamano hili la Katiba UDSM, ni muhimu sana kwa wale wanaoweza kuhudhuria na kuchangia ili kujenda dira, uthabiti na mwelekeo halisi wa Katiba yetu mpya kwa Taifa letu jipya. Vinara walio weledi kwa siasa za kweli na zenye tija na dira (Jen Ulimwengu na Prof Issa Shivji) wataitekeleza kazi ya Umma ktk Kongamano hili, na kuwajengea wanachi uelewa zaidi wa kile kitakachofuata ktk kuandaa Katiba Mpya ya Taifa letu jipya. Tunawafahamu vyema hawa na uwezo wao uliotukuka ktk uchambuzi wa haki, hoja na kweli halisi za siasa ambavyo ni msingi wa Katiba yetu, tusikose kuwasikiliza au kushiriki pale inapowezekana. Taarifa zaidi ipo ktk tangazo la Kongamano chini:




    KONGAMANO LA KATIBA MPYA TANZANIA 2011




    JUMUIYA YA WANATAALUMA CHUO KIKUU CHA
    DAR ES SALAAM (UDASA)


    inawaletea:

    KONGAMANO LA KATIBA

    MADA KUU:

    MCHAKATO NA MAUDHUI YA KATIBA MPYA

    WAZUNGUMZAJI WAKUU:

    1. PROFESA ISSA SHIVJI
    2. NDG JENERALI ULIMWENGU

    TAREHE: JUMAMOSI, 15 JANUARI 2011
    UKUMBI: NKRUMAH, CHUO KIKUU CHA DSM
    MUDA: SAA 4:00 ASUBUHI HADI SAA 8:00 MCHANA

    WOTE MNAKARIBISHWA
     
Loading...