Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko Zenji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Aug 5, 2010.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mlioko Zbar, hasa katika sekta ya Utalii nisaidieni hili.

    Mabinti wanne wanasoma VETA mkoani. katika kujaribu kuwatoa ktk mazingira magumu; wanatakiwa kulipa 170,000 kwa ajili ya field.

    Nimejaribu kuuliza hiyo pesa ni ya nini hasa, akanieleza kuwa ni ya nauli,kujikimu na "baraza la utalii-70,000", naomba nifahamishwe hilo "baraza la utalii" ni nini? na kuna kitu kama mtanzania anafanya field zbar alipie pesa kwa ajili ya nini? au kuna ka mradi falani hapo?

    Asanteni wakuu.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nashukuru mkuu
     
Loading...