Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko wapi W.J.Malecela?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CAMARADERIE, Sep 27, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata DICOTA sikukuona kaka....umetingwa au?
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Kapotelea wapi?hata kwa ki mzee wa masauti ya umeme hayupo.labda kabanwa na shughuli za kitaifa
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na yule rafikiye FMES naye kayeyuka kabisaa
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mara ya Mwisho article yake ilikuwa wakati wa Mkutano wa Viongozi wa CCM aliandika kuwa CHENGE amefukuzwa Uwanachama kwenye Mkutano huo

    Lakini baada ya Mkutano kuisha hayakutokea hayo... Na habari toka Mkutanoni zikaanza kusambazwa kuwa Baba yake Mzee Malecele ndiye aliyekuwa anataka hayo na sio UONGOZI WOTE WA CCM

    Inaonyesha baada ya hayo Ameamua kupumzika...
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Rafikiye au mkewe? toka siku aidanganye JF kuwa Chenge amejivua gamba ndani ya kikao cha CC hajaonekana.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ama......hili jipya kwangu.....wakiandika wanafanana mpaka hati
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Maisha ya Marekani yamemuwia magumu,,,labda hana hela ya kulipia bundle!
     
  8. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mbona hati hata paw anatumia hizohizo!!! au ni ndugu
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aloo..usimtaje huyo mama....kwa kunusa ban balaa...ina wezekana eeh?
     
  10. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    paw ni mama!! au una husianishasha na madai ya FEEDBACK kwamba FMEs ni mtu mke sasa wewe ukaoanisha na PAW kwa hati!!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi PAW ni mwanamama.....ila naomba tusiendelee na mjadala juu yake ndugu yangu.....JF patamu.....ukila ban utajutia
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    DICOTA pia hakuwepo?
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anajiandaa kugombea ubunge mtera kumtoa yule msomi wa darasa la saba
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hisa zake humu JF kauza au?
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukisikia meseji sent ndio hizi sasa..
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bado zipo au kama vipi m PM ucheki ata respond au..
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh....hata gamba mwenzio?
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza Rejao ameandika koment yenye akili. Tatizo siku akilipwa posho na NAPE anawehuka balaa. Congratulation Rejao
     
  19. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    WJ malechela kwenye JF politics. forum amabayo inakuwa moderated . Ni Diwani au mwenyekiti wa mtaa wa wapi huyu?
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukimya huu si wa kawaida, ujue kishaitwa na kukabidhiwa majukumu, maana kujiandaa kuchukua jimbo huwezi kukurupuka tu kutoka New York City, aka Mount Vernon, hapa budi kupewa kaofisi kuzoea mazingira na 2015 itakapoanza mikikimiki atakuwa kishazoea mazingira aloacha angali young.
     
Loading...