Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko wapi uwajibikaji??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAJA2011, Aug 11, 2011.

  1. M

    MAJA2011 New Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali mbaya na Matatizo yote ambayo wananchi wanayapata kwa sasa ni haki ya msingi.Hii ni kutokana na kutokuweka utaratibu(kikatiba na kisheria) kwa tunaowapa nafasi katika taasisi za uma kuwajibika na wakishindwa kufanya hivyo sisi wananchi tuwawajibishe.Tujadiliane na tuwe na muafaka wa kututoa hapa tulipo na kuuendelea mbele wa pamoja juu ya kuweka njia za kuwawajibisha viongozi na wataalamu tuliowaamini na kuwapa nafasi za utendaji katika taasisi za uma.NAWASILISHA KWENU.
     
Loading...