Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko wapi saivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Sep 20, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wapo ambao wakiona picha hii wata umia,na wapo watakao furahi
    kutokana na status ya mahusiano yao na wenzi wao.
    Sijui wewe uko wapi,kama uko A,B au F una fanya nini
    ili usifike kwenye C,D,E,G,H?

    Na kama uko C,D,E,G,H una fanya nini ili urudi kwenye A,B,F?

    Hauja chelewa,anza sasa.
    [​IMG]
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani nijuavyo kuna muda mnakuwa wamoja kwa bed kisha mnapeana nafasi ili kila mtu apumzike uzuri. huwa naanza na A,B Kisha F. halafu ninakwenda kwenye C,D na E. Mara chahce sana G inahusu hasa kama game lilikuwa la ukweli nikachoka sana.
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hahahaaahhhaa! LOLEST!!!! Mimi ikifikia D tu nasepa zangu mapema, coz huko kunakoendelea ni kama kujichosha tu!!!!Mapenz nionavyo BINAFSI ni kama Market Growth Theory, Yakianza yanakuwa in INFANT STAGE ambapo 1.anything is possible, 2.kila mtu anamuona mwenzie ndo maisha, 3.Full of hope and prospects. Tukifika MATURITY STAGE hapo Hapo sasa ndo 1. taking each other for granted, 2.Doubting your choice ya kuwa na mwenzio, 3. Continuous investigation zinaendelea. mwisho ndo mpango mzima wa DEATH STAGE ambapo 1. Kila analofanya mwenzio baya, 2. Small house ndo zenyewe. Sasa wale tunaojua theory hii ikifika matury unasepa kuatafuta mtu mwengine wa kuanzisha nae infant stage. Life is short bana!!! NANI KANUNA!!!!!! LOLEST!!!!!
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo H inanikumbusha mambo mengi sana aisee...Mh!!!
     
  5. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    funguka mkuu, yepi hayo?
     
Loading...