Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko wapi now na uko na nani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BORNCV, Mar 22, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajf
    Uko wapi wewe sasa na unafanya nini?
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    niko nyumbani peke yangu nimelala.Wewe je?
     
  3. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukishajua kuwa niko wapi na niko na nani itasaidia nini mkuu?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Niko on bed listening to Adele's soft music na kucheza na JF
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nipo nakula msuba huku nakula nyimbo za bob.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Niko sebuleni nyumbani kwa wazazi wangu, my dad is the only person sebuleni with me, anaangalia documentary ya antique mosaics, mimi nafata kwa mbali, but I am on JF zaidi. From time to time we talk. I feel happy :)
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Msuba ndo nini mkuu?
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    RR
    Where is yr mom......?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nasubiri mvua iishe niende zangu cross country. Kwa sasa kahawa, JF na CI.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh lol.

    GOOD ON YA MATE .. :)
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    majani ya uzima.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Niko na Mama mwenye Nyumba, tunapeana Nyumba! Taaaratiibu.
    Note : Mama mwenye Nyumba not Landlord ni Mamie wana.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mida hii mimi nipo home kitandani kwangu naenjoy maisha na Jamii Forums. Wewe je?
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Alter do me a favour sogea kwa babako niambie anaangalia antique mosaics za wapi na muulize kama ni century gani... Pleeeeease!
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Habari yako bana?
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa wale tunaokuwaga busy kwa vishughuli vya hapa na pale mpaka tunasahau kula......ndo mida ya sosi hii, karibuni!!!
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    She is in her room, alituaga 20 min ago, Dad akasema anamalizia hii documentary. Wewe uko wapi?
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    1745, Germain Baufran (architechte du roi) was restauring the castle of Aroue, in France. kulikua na statues, mosaics na mengine.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We nae kwa collections haujambo! Lol......ndo manini sasa hayo??
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Roulette kuna lugha moja vile uliiweka hadi kwenye signature yako! Ndo inaitwaje??
     
Loading...