Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uko tayari Ku-'dance'?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 4, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 4, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Najua watu walionjeshwa muziki kidogo mapema leo na CD ikatolewa kwa haraka. Hata hivyo kwa wale wapenda miziki ya JF wasikose kesho kwani kuna burudani ambayo inatarajiwa kupakuliwa straight from "studios". Hivyo kwa wapenda muziki you better put your dancing shoes, na vaa gauni lako la mapambo na kina baba suti yako ya tuxedo huku mmeshikana wawili wawili.. for tomorrow (barring matatizo ya kiufundi) we will have another dance; like end of the year dance.. !


    Waambie na wengine wasikose mapema kesho a new music (not the one posted here earlier today)..
     
  2. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa Mzee Mwanakijiji, sisi wengine tunaomba usituumbue kwa 'kuzima' muziki mapema, in case tukiwa latecomers. Tunaomba angalau iwe ni 24 hours music au hata 12 hours. Alafu iwe time ya kawaida (normal hours) isije ikawa tena usiku wa manane Bongo time!
    Mi shajikwatua na niko tayari ku-dance weka CD tuburudike!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    He he he...Where are my dancing shoes?...:)
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    As a hakuna kiingilio, wahudhuriaji tutakuwa wengi, hata kama kucheza hatuwezi basi tutashangilia watakao toa staili za funga mwaka!

    wacha nikasafishe miwani yangu kabisa tayali kwa ushuhudiaji!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Dec 4, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Huu ni muziki ambao ulitakiwa usikike miaka michache uliyopita lakini tatizo mwenye bendi hakutaka usikike, lakini sasa kutokana na kutokana na bendi mpya kuanzishwa kabla hawajarekodi kibao chao kipya tunataka tuone bendi ya zamani mziki wake ulikuwaje. Msiwe na wasiwasi mwenye CD hiyo atawawekea hapa kesho usiku wa manane kwenye ambao mko mabundi kama mimi mnaweza kujikuta mnaiona usiku usiku na wale wengine ambao hulala wasiwe na shaka wakiamka watakuta mziki unastream live!

    I'm tapping my toeas to the beat!
     
  6. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naweza kubashiri kibao hicho kitatoka albamu ya Ripo....na jina la kibao kitakuwa Madi....si unajua tena huu uundaji wa bendi zingine unaoendelea bila kwanza kuziba nafasi bendi za zamani?

    Nasubiria kwa hamu Asha miye niji mwaye mwaye, nshajifunga kibwebwe
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Dec 4, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Asha, hata mimi siwezi kutabiri licha ya kwamba rhythm yake ni kama naifahamu hivi si unajua tena "bolingo" zote zinafanana fanana?
     
  8. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swadakta babu weeh, nitawakaribisha Masha, Mboma, Kipokola au Mang'enya mmoja wao tuje kujivinjari naye. Mwanzo wa ngoma ni lele..

    Asha
     
  9. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #9
    Dec 5, 2007
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Counterfeiters wa santuri wakijitokeza nitawapa vidonge vyao!!
     
  10. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2007
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    So where is the the CD?
     
  11. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2007
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mwanakijiji,huo muziki uloahidi umefia wapi???????????
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Dec 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    it is coming, kuna tatizo la kuweka hapa bado ma DJ wanatafuta player nzuri.. !
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 5, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    I want to request Charlie, Last Name Wilson-by Charlie Wilson and Let's Get It On-by my all time favorite Marvin Gaye...
     
  14. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2007
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Huu muziki ukitoka, shurti ukae muda takribani usiopungua masaa 24. Maana watu tumekesha ndani ya huu ukumbi kusubiria muziki na sasa wengine tunakaribia kwenda kulala. Tusijeamka kesho tukaambiwa kuwa tulikosa sebene kwani lilipigwa wakati siye tunakula mbonji. Tulolala nasi tupate nafasi ya kuamka na kulicheza sebene. Kazi na dawa, ati.....
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 5, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Hivi nyi mnamwamini Mwanaki-jei-jei? Kweli wabongo ni wepesi kusahau!! Yaani mnamwamini mtu aliyewagandisha hapa kwa masaa kibao akiwaambia atabandika picha za Kikwete na totoz halafu hewa.....kweli nyi mnacheza
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Dec 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    usiwe na wasiwasi Nyani..
     
  17. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tunakesha kusubiri, maana isije ikawa "matatizo ya kiufundi" kama yaliyowakuta ndugu zetu wa Raia Mwema na Tanzania Daima leo, hadi usiku huu tena baada ya KELELE za Mwana Kjj... Haya twasubiri huku tunasinzia......... Maana wengine mabundi, sujui wanga...
     
  18. K

    Keil JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2007
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna post Mwanakijiji alisema muziki tunaosubiri kwa hamu unaendana na makala/habari zilizo kwenye magazeti ya jana ya Tanzania Daima na Raia Mwema. Magazeti hayo tayari yako mtandaoni tunaomba basi huo muziki .... sisi wengine tayari ni alfajiri na sioni dalili ya kuwepo kwa huo muziki!
     
  19. K

    Koba JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    uswahili kwa kwenda mbele...why? why?
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Dec 6, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    poleni kwa kusubiri, DJ kaniambia atajitahidi leo kwa sababu tatizo ni mrefu kidogo na sehemu fulani fulani hazisikiki vizuri..
     
Loading...