Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uknown Alergy

Discussion in 'JF Doctor' started by August_Shao, Jul 21, 2009.

  1. A

    August_Shao Senior Member

    #1
    Jul 21, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni msaada wenu.....Nina miaka yapata 12 sasa nina allergy ya ajabu sana. nimejaribu kutumia dawa lakini sipati majibu mazuri, dawa zote unazozifahamu za allergy hapa dunia nimetumia but still I got nothing.
    Tatizo langu ni kwamba kila ninapogusa Maji huwa ninawashwa sana kwa muda wa dakika kama 15 hadi 20. na hii ni kila siku ya Mungu. Sasa naombeni mtu mwenye msaada wowote anisaidie hapa kwani nimemaliza kila aina za medication.
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana, Tatizo lako kidogo lifanane na langu, lakini mimi siyo mpaka niguse maji, mimi hali ya hewa ikibadilika tu kidogo nawashwa sana kwenye mikono, miguu hadi nitumie dawa ya alergy ndo inapoa. anayejua dawa jamani
     
  3. S

    Salehe Ndanda Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wangu anatatizo kama lako tofauti yake yeye akienda kuoga baada ya kumaliza kuoga anawashwa kama nipo nachukua kitana au shanuo namsaidia kumkuna mwili mzima lakini sio kila siku ndio maana atujatumia dawa yoyote. yeye akiosha vyombo, akifua nguo shwari tatizo kuoga lakini alergy zipo za aina nyingi, mwezi huu wote shwari.kama wewe ushatumia dawa zote za kizungu mimi nifanyeje? perhaps mitishamba.
     
  4. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaribu kwenda kwa wataalamu wanaweza kukusaidia vizuri badala ya kubahatisha bila mafanikio!
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kupata tiba ya kudumu kwenye matatizo ya allergy sio rahisi. Kinachofanyika huwa ni kupunguza athari kama muwasho, mafua, n.k. So don't try too hard.

    Shao, umewahi kujaribu "alternative medicine" yoyote? (I'm just asking)
    Have you found anything through googling that gives you even a tiny bit of relief?
     
  6. A

    August_Shao Senior Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimejaribu kila njia mwanawane
     
  7. R

    REOLASTON Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugunyangu hata mume wangu anapatwa na tatizo kama lako ila si kila siku. na kwa sasa anajaribu kuobseve kama inatokana na chakula fulani au ni hali ya hewa
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana ndugu yangu,hii hali imenipata na mimi ila huwa ni wakati wa kipupwe,nyakati za asubuhi huwa na washwa sana usoni kwenye mikona na kwenye mapaja na situmii dawa yoyote,
     
  9. A

    August_Shao Senior Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani najaribu now ALOE VERA......package nzima yani....Sabuni, Gel and Juice....halafu kitu ambacho nimeweza kukiona baada ya research yangu ya muda ni kwamba kabla ya kuenda kuoga unatakiwa kupakaa hii Gel just before shower sehemu ambazo huwa zina washa......I tried it today nimeona kama kweli inafaa but let me continue with this then nitatoa muafaka kama dawa imepatikana au bado.....please keep researching GUYS
     
  10. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu! mimi nahisi pengine ni maji ya eneo unaloishi ndo yana some chemicals ambazo hazipatani na mwili wako, je umeshawahi kutumia maji ya aina nyingine unaweza kujaribu kutumia mineral water (japo ni ghali) ili kuweza ku estabish kama nia aina ya maji au ni kitu tofauti. Some times mabomba tunayotumia pia yanatoa ainafulani za madini ambayo haipatani na miili yetu,au hatakujenga some fungus ambazo pia ni hatari.
    Lakini pia wakati mwingine unaweza kuwa una react na chlorine ambayo inatumika ku purify maji yetu ya bomba.
    Kwa mtu mwenye allergy ni vizuri akijua kinachomsababishia reaction (allegen) ili akiepuke na hiyo ndo tiba ya kudumu.
     
  11. A

    August_Shao Senior Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    JAMANI DAWA NIMEPATA ATLAST KWA MIAKA 12 YA MATESO.
    medication:

    1. Nilifanya maombi kwa Mungu kwa kufunga
    2. niienda kwa daktari akanipa dawa na kunikataza baadhi ya vyakula, na ukienda kupima allergy utakuta huna allergy yeyote ile.
    food restricted
    .PORK
    .WHEAT
    .EGGS
    .MILK
    .SEAFOOD
    DAWA ZA KUTUMIA
    1. CLARITINE - LORATIDINE 10MG
    2. TENOMET 400- CIMETIDINE BP 400MG, REMEDICA - CYPRUS

    PLEASE USINYWE DAWA BILA KUPIMA AFYA YAKO KWANZA.......MIMI NIMECHECK DAMU YANGU KWANZA...FULL CHECK-UP
     
Loading...