Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukizabwa kibao hadharani...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, May 1, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Unatembea na mamsap kwenye Mall au mtaani na katika pitapita mnapishana na kigori ambaye ni 'fwine' kweli kweli. Umejaribu kujizuia kugeuza shingo lakini kutokana na udhaifu wako unageuza kufuatilia kama paka aliyemuona panya kwenye kingo ya jicho lake.. Unajaribu kurudisha kichwa mbele na unakutana na mamsap ambaye amefura na kabla hujasema lolote anakuzaba ZAAP!!! unaona nyota halafu anakuambia;

    "kama unamtaka umfuate!" halafu huyo anaanza kuendelea....

    what do you do next... ?

    NB: Sijachapwa kibao namzungumzia jamaa yangu mmoja hivi (wink wink)
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...mkjj, kutokana na mashairi yako kule kwenye ukumbi wa lugha, napelekeshwa na hisia kuamini kuwa, huyo aliyekumbwa na kibano ni mtu wako wa karibu sana, tena sana sana sana sana sana sana tu.........


    ....what do yo do next - you apologize and assure her that you won't do that again, ni mambo ya Mungu haya nafikiri maana macho hayana pazia wahenga walishasema, similarly, - ordering your meal doesn't prevent you from perusing the menu!!

    ;)
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..ungekuwa wewe ungefanyaje?

    ..si unaenda kupata moja moto moja baridi!kupunguza hasira na maumivu,lol!
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Simply dont react at all!

    Ni reaction yako itakayoendeleza hiyo topic ambayo kwa vyovyote vile ..you will loose in all direction! and you know it!

    Whatever the case...dont ...dont react and never respond to it in any way!

    Why?

    Hakuna kilichotokea!

    Kwani ni nini kilichotokea!

    Nothing!!

    Ndio maana Huna responce wala reaction!

    Kuanzia hapo topic hiyo ikija/kama itakuja.. you have to learn to express sense, nobility and wisdom...You know what ?That is what they need to hear not the silly arguments....!

    If you r very good she wont see that you r ar changing that topic to more usefull ones!!
     
  5. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhhh!!! Mkjj, kwani kuangalia ni vibaya?? Ndio maana tukapewa macho tuyatumie. Nadhani huyo mamsapu anatakiwa kuwa muelewa kuwa kazi ya macho ni kungalia/kutazama sasa mambo ya kuzibuana vibao hadharani si uungwana hata kidogo kama ni mimi siwezi kunyamaza.... Tutaenda kumalizana tukifika maskani...
     
  6. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135


    Kweli kabisa huyu katudanganya nahisi kuwa yeye ndiye kazabwa hicho kibao!!!! LOL

    ordering your meal doesn't prevent you from perusing the menu.............This is a good one,but you cant compare the two literaly, nyie waume ndio wenya hii tabia, and what i wd say kama unatembea na bibie basi, avoid straying your eyes huku na kule, give her utmost attention, make her feel that she is the only one 'u can see', macho yatangishe kama hampo pamoja, the apology is gd, yaitwa damage control.


    but hicho kibao pia poa, kama ndiyo adabu yako!! ama mwasemaje!!!
     
  7. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acheni nidhamu ya waoga nyie watu sioni sababu ya kukauka shingo liwe limenyooka mbele kama army tanker kisa mamsapu inapobidi kuangalia anagalia kama atatafsiri tofauti ni suala la kumuelewesha tu...
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ..... tunasema hivi; hicho kibao angepigwa mwanamke kwa kosa/tukio hilo hilo, jambo zima lingebadilika na kuwa kosa la jinai!!

    ....wanaume tunavumilia mambo mengi sana ambayo wanawake huyafanya, lakini wakifanyiwa wao, wako reactionary na mara nyingi wanaongozwa na emotions badala ya wisdom au logic katika utatuzi.

    ....mfano, ni mara ngapi unaona demu/mke/mwanamke aliye katika relationship aki scream at the highest pitch possible kama msichana mdogo aliyetishiwa nyau, baada ya kumwona mwamuziki/mwanandanda au actor wa movie wa kiume anayemzimia?!! Si hivyo tu, bali demu/mke/mwanamke huyo huyo aliyekatika relationship nawe anaweza kuwa anamwongelea star huyo kila wakati bila kujali hisia zako... lakini jaribu wewe, lahaula...ndipo utakapojua kuwa ndimu siyo kiungo!!
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2008
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    If my memsap ever slap me, regardless of wherever we'll be (apart from home, kwani si picha nzuri kwa watoto kuona baba anachapwa kibao na mama) mimi nitaangalia around nione km kuna mtu anyenijua kashuhudia tukio, na km hakuna I'll simply ignore the whole matter.

    Lakini ikija tokea siku huyo memsap anafanyiwa 'psssiiii' naye akaangalia upande huo then that'll be an opportunity for my revenge.

    Wanawake wivu bure wakati wanajitongozesha kwa wanaume - omba uwee choka mbaya na jirani yako ana gari na nyie mnapanda basi.
     
  10. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee hujakutana na mwanadada mnaangalia television anakwambia anampenda Nelly, 50 Cents au Thiery Henry???? jaribu wewe kusema unamzimia Rehanna au demu yeyote mkali uone macho yatayokutazama...ingekuwa ni AK-47 mzee umekwisha...Hayo mambo yapo ni suala la kuelewa tu,
     
  11. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya ndio yaliyokukutaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    watch attached video
     

    Attached Files:

  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kama una kijicho kwa nini uwe na mamsap?

    Kama una mamsap kwa nini una kijicho?

    Kuwa kama mimi, ukiwa na kijicho huna mamsap unatafuta, ukipata unaacha kijicho.
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Duu
    mwanakijiji mama aliku arrest.

    Mimi nafikiri hakuna haja ya kugombana lazima ujue mwanamke na mwanaume tupo tofauti kidogo namna ya ku handle mambo hayo.

    Ukizabwa kibao wewe mgeukie na mwambie SALALEEEE!!!NAsifia uumbaji.
     
  14. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo MKJJ una vitendawili sana..anyway ngoja nitege sikio nielewe kitendawili hiki kinamaanisha nini..ila kama yamekukuta pole mzee ndio matatizo ya kuoa kabla hujamaliza kutest sampuli mbalimbali
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    May 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa jamaa sasa kanyimwa hakuna cha msosi wala "nini" ati hadi amuombe "apology" ya Kiswahili...
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    May 2, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Unajua huyo Demu alifanya poa sana kwani alihisi kama huyo jamaa ni mtu wa kuruka huku na kule.Unajua ukianza kuangalia,utatamani na kisha utafuata.

    Pia huyo demu alihisi ni kama vile huyo jamaa haridhiki na huyo aliye nae.She felt offended na inaudhi kweli kweli.

    Hata hivyo huyo jamaa nae inawezekana aliangalia tu kama kawaida ya macho kuangalia huku na huko lakini hii ya kugeuza shingo tena mi siko na yeye hapo
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    May 2, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280

    Mhh! Kwa hiyo amegoma kuomba msamaha.Duh!
     
  18. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake hawajiamini siku zote,
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    I just drop my hands in my pockets, napiga mluzi wa wimbo niupendao then bar.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lizime soo chap chap, 'jidai' kumgeuzia na shavu la pili 'azibue, kisha unajizimua kwa kumwambia; "aaahh nawe huachi wivu wako weye, mwanamke yule ndio wa kunirusha roho mimi?, kakuzidi nini!?"
     
Loading...