Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwinda Mwanamke muda mrefu mara nyingi huishia kuwa Disappointed

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saharavoice, Aug 16, 2011.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa wale ambao ni so experienced kwenye masuala ya uwindaji, hebu tugawane haya mauzoefu.
    Mara nyingi mwanamke akikusumbua sana kukupa uroda, siku akija kukupa Unakuta sicho ulichotarajia kukikuta ukilinganisha na usumbufu uliopata na hiyo hupelekea mapenzi yasidumu hata kwa sekunde moja.
    Ina maana wanazungusha huku wakijua udhaifu wao, au ni ile wasionekane wanagawa hovyo, mimi sielewi,
    Miezi sita mtu unaomba utafikiri unaomba kazi!!!!!!


     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,491
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhh......
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Naungana nawe kuwa labda wanazungusha kwa sababu wanajua udhaifu wao...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tamaa tu zinawasumbua!!!

    Kama ni uroda tu ulikua unataka siukanunue?! Maana kama kuna la ziada ulipenda kwake huwezi ukawa unafikiria uroda tu mpaka akifeli unakosa uvumilivu wa kumfundisha ili nae awe mtaalamu na kukimbia!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Vipi The Boss kwani mama bosi hakukuzungusha?
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Taratibu Lizzy, kwani wanawake hawana tamaa?

    Unapomfuatilia mtu kwa muda mrefu huku ukifahamu kwamba kuna wanawake wanajiuza basi hapo ni zaidi ya uroda. Lakini uroda ni sehemu ya mapenzi so huwezi kuvitenganisha.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe kama siyo uroho na ujuha kwa nini ufuatilie miezi sita yote??? Kwani wengine unakuwa huwaoni??? Una muda sana wa kupoteza wewe!!
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mmmmnh......
    naanza kuamini kuwa wale wanaume wasiogonga gonga hovyo ndio wanaodumu na ndoa zao sababu hakuna wa kucompare naye,hii ya kutembea na mwajuma kesho asha ndio inapelekea kufanya comparison.....eti ukikuta sicho ulichokitarajia.....mbunye ni mbunye ndugu!
     
  10. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hujaoa na unayemwomba hutaki kumwoa usimg'ang'anie na kumfuata unamuomba yeye tu kila siku maana atakuumiza kisaikolojia. Kimsingi hii ni kama business, mteja huyu akigoma ukikaa naye muda mrefu atakupotezea muda na nguvu zako pia. Jaribu kufikiri kama ingetokea mmachinga akikung'ang'ania siku nzima wewe akuuzie suruali hata ikija kutokea umenunua kwani unanunua nguo zake zote?, utanunua suruali ama shati moja basi, atakuwa amepoteza muda mrefu kwa faida ndogo kupita kiasi. Kwahiyo ukimwomba mara mbili tatu hataki songa mbele uokoe muda wako na nguvu kidogo ulizonazo, vinginevyo una muda na nguvu za kuchezea. Unaomba miezi sita kitu ya kutumia nusu saa au lisaa? Unaomba miezi sita wakati ukipewa unayepoteza nguvu ni wewe? Unaomba miezi sita wakati hujui unachokiomba kikoje? Wakati wote huo wa miezi sita unapoomba umasikini unaongezeka maana unatumia hela kuomba na hufanyi kazi vizuri maana akili imeshikwa, ukija kupewa ndio unatakiwa ugharamie zaidi??????? Huo ni upunguani... nikupe mbinu rahisi. 1 - Oa, 2 - omba muda mfupi, hujapewa songa mbele atayekupa huenda hata akaipa akili yako nguvu ya kufikiri kwa haraka zaidi.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeye ameongelea wanaume kwahiyo siwezi kumbadilishia lengo lake!!Ukweli ni kwamba huwezi ukamfuatilia mtu miezi kadhaa kwa lengo la kujaribu kujenga mahusiano nae alafu mapungufu ya kitandani ndo yakakukimbiza wakati yanafundishika.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    khaaaaaaa!
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni wanaume wangapi wanaoweza kuthubutu kuwafundisha wapenzi wao hayo maujanja? Wakati mwingine unaweza kuthubutu kujaribu kumfundisha kibao kikakugeukia, maswali yanaanza we ulijuaje na mambo mengine kama hayo, kwahiyo akina dada mjitahidi kujifundisha mautundu.
     
  14. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    its an outdated style. Mgawaji ni mgawaji tu, hata akubanie wewe, wengine wanakula. Huwa wanapo kuzungusha hawamaanishi. Wanajivunga tu!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sasa mnataka uombe leo upewe leo
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulijuaje?!Kwani wakati unamtongoza ulimwambia yeye ndio wa kwanza kwako?!Man up...hata wanawake siku hizi tunafunguka kwenye hilo!!
     
  17. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miezi sita tu! hata kama ingekuwa mwaka poa tu. Wewe unadhani kumdanganya mtoto wa mwanaume mwenzio mpaka akuvulie nguo ni kazi rahisi rahisi tu!
     
  18. c

    chriss_ndile Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dat iz ha decision even if akizingua mwaka but nilichotaka nimepata hata kama co kivile nilivyodhani
     
  19. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    kweli akili yako mtindi. Waambie wenzioooo
     
  20. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mbunye zimetofautiana bana kama maji yapo masafi na machafu lakini yote maji...
     
Loading...