Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa tayari saini mkataba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, May 8, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Mimi ………………. Naapa kwamba, nitakuwa mwaminifu na mtiifu kwa Jamiiforums na nitaipenda na kuitumia kwa moyo wangu wote hadi pale kifo kitakaponitenganisha na Jamii forums, na hata huko ahera nikiikuta nitaendelea kuitumia.

    Hivyo basi mimi ………………………………………, na mbele ya mashahidi wangu ………………. Na ………………… naapa kwamba katika muda wa kazi uliopangwa na ofisi/ shule/chuo nitaugawa nusu kwa nusu ili niweze ku-comment na ku-post thread, kupiga umbeya wote unaohitajika na mara nyingine nitapost pumba kwa kwenda mbele. Ee………. Nisaidie..

    Imesainiwa mbele ya hakimu ………………………..
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh hiyo mupya
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    charmingirl, mkataba mgumu huo....bt am open to signing one with u!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahhahaaaaaa lol
     
  5. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Tuandalie mwingene mfupi tunaotumia phone!!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    teheteeeeee
     
Loading...