Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa na tatizo la ndani kabisa la ndoa, je utalileta JF tulijadili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 12, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Naomba tuwe wakweli kabisa kwenye kujibu hili swali.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    sitaleta,tatizo la ndoa humalizwa na mke na mme tuu na sii mtu mwingine
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    "Tatizo la ndani kabisa" hebu toa mfano kwanza.Inawezekana unaloona la "ndani" mwenzio anaona la "nje" so mtatofautiana tu hapa na unaweza usipate jibu unalotarajia!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yes kwani kuna ubaya gani?
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    siku hizi hamna siri. Yale mambo yaliyokuwa yakifanywa chumbani zamani, siku hizi yanafanywa Kinondoni makaburini.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    Frankly speaking inategemea na swala lenyewe pia nitaleta ili kupata advice kwani hapa kuna watu wengi wenye ujuzi tofauti waliopitia mengi.
    Na hii ni kwa sababu hatifahamiani hata hivyo wengine bado sana hadi kuoa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  7. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hizi thread za matatizo ya ndoa zilizojaa hapa MMU ni za uongo au kuna 'matatizo makubwa' zaidi ya haya tunayoyasoma daily?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    naleta ndio.......kwani mnanijua.....
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niko na wewe hapo mambo ya ndoa ni mme na mke tu...haiwahusu wengine :poa
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie sijamuelewa anavyosema tatizo la ndani, Bujibuji fafanue kidogo hapo,maana mengi ninayoyapitia humu ni ya ndani.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani matatizo yanayoletwa JF huwa ni ya nje ya ndoa?
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    huonagi watu wanasema' msaada pliz', 'kuna ndugu yangu', jana nanimekutana na kisa hiki,' 'tumchukulie yule kaka ni(john)na dada ni h(halima) 'hawa ni ndugu zangu ,oh jirani zangu ,mara nyingi visa vinavyoletwa MMU ni vya wahusika sasa inategemea na tatizo lenyewe kama binadamu anakuwa akiona aibu,pengine watamtusi anaamua kujiweka kivuli.anybody can prove me wrong!! ni wachacha sana husema ukweli kama paulss kwenye ile thread ya amemtwikamdada mimba na amemzalia mapacha.
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mimi naamini kwenye kuyajadili matatizo yetu sisi wawili, ufumbuzi utapatikana hapo.
    labda kama unaleta hapa kama stori tu.
    ila kuna watu wanaamini kwenye ku-share matatizo yao na watu, so hata hapa ni poa tu wakiyaleta
     
  14. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona unaharibu upepo, mpe ushauri mzuri jamaa yetu, yawezekana ana tatizo linalo msumbua ktk mahusiano.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inategemea na undani wa tatizo.
    lakini pia matatizo ya ndani hufaa kumalizwa ndani, maana wahusika ni ninyi wawili.

    Mara nyingi unapoleta tatizo humu au pengine popote unapeleka your side of story na hivyo ushauri utakaopewa utaelemea kwenye side yako zaidi. Hivyo waweza kushindwa kutatua tatizo hilo, lkn mkiwa wote wawili na kila mtu anatoa version yake na jinsi anavyojisikia (of course kama kuna uwazi) mwaweza kutatua vizuri zaidi kuliko kuleta humu version yako wakati mwenzio hapati nafasi ya kutoa yake pia.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    sijui!!
     
  17. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    itategemea ni tatizo la ukubwa gani??

    limezungumzwa ndani ya nyumba likakosa utatuzi?
     
  18. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    mimi siwezi kuleta hapa maana kuna watu wa akili kama za Bujibuji watakushauri ovyooooooooo
     
  19. amu

    amu JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mfano mke wake siku hizi hampi vizuri na yeye nguvu zimemuisha na anahisi mke wake anagongwa nje
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Mi nitaliletaje FASTA!!! Unafiki pembeni, kiukweli JF iITS THE ONLY PLACE WATU WANAKUPA BLACK AND WHITE!!!! HAPENDWI MTU!!!! Hahahaaaaaaa! Sometimes nivizuri kuangalia tatizo from many peoples POINT OF VIEW sababu your point of view/ PERSPECTIVE inaweza kuwa BIASED!!!! Ukileta hapa ndo unapata PICHA KAMILI!!! Isitoshe KICHWA CHAKO KIMOJA SI SAWA NA 1000 PEOPLE OF JF!!!!!! Kubwa kuliko sometimes WE FEAR TO TELL THE TRUTH COZ HATUJUI TUTAPATA RESPONSE GANI!!! Sasa hapa ndo pazuri pa kutestia zali as long as no body knows you, no body cares!! Ukitolewa mkuku hapa, jua huko uendako its WORSE!!! AU NIGHTMARE KABISAAA! Ujue kuna vitu unaweza kumfungukia mtu afu ukaja kujuia haswaa kama unamjua n you cant erase those facts kutoka kichwa ya huyo mutu, so unabaki kujutia! ILA HUMU YOU CAN CRY US A RIVER AND YOUR SECRET IS SAFE WITH US!!!!!:lol: Hahahaaaaaaa! Unaweza kufa kwa sumu za rohoni kisaaaa! LOL!
     
Loading...