Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa na stree fungua jf tu (ccm na cdm) mipashoni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by JikeDume, Jul 7, 2011.

  1. J

    JikeDume Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na stress ingia humu tu, utacheka mpaka upone hiyo stress, yaani ni mipasho tu, hahahahahaaaaaaaaaaaaa, kila hoja inayowekwa hata kama inadai majibu ya hoja, hutayaona, bali utakutana na matusi hahahaaahaaaa.

    Chadema na ccm mko fit sana kwa kutoleana matusi kumbe hili lipo wazi tu.........ccm imewakosea watz sana, ila watu wa cdm mlitakiwa muonyeshe uwezo wenu wa kuvunja hoja mnazoziita chakavu kwa hoja pia sio matusi, ccm mlitakiwa mkitoe cdm kasoro kwa kupima ukweli sio kutukana tu eti kachukua mke wa mtu.

    Naombeni mwendelee kuwatibu watu mawazo ya roho zao, jana niligombana na mwenza wangu, nikawa na hasira sana, ila baada ya kuingia humu, nilikutana na vituko vya kimataifa nikacheka....nikawa relieved.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    [​IMG] JikeDume

    Today 11:30 AM
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Senior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 19th May 2011
    Posts : 55
    Rep Power : 21


    Mkuu Boflo hajambo lakn? amepotea sana anga hizi, lol!!
     
Loading...