Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa na sifa hizi unaweza kuchaguliwa kiongozi wa serikali muda wowote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by oba, Aug 4, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    1. Uwe ni mtu mnafiki ambaye ukiomba pesa serikalini,mfano milioni 100 ,kwa ajili ya kuendesha taasisi au position uliyonayo, uko radhi kupewa 5% of that na kuridhika huku ukishukuru sana bila kulalamika au kutishia kujiuzuru nafasi hiyo kwa kigezo cha kutoweza kufanya kazi kwa fedha kiduchu!
    2. Uwe mtu ambaye unaweza kutengeneza dili za pesa( kwa wizi au ubadhilifu) na kuzificha kwenye akaunti ya nje ilmradi bosi wako akigundua uwe radhi kumpunguzia kidogo ili kumtuliza.
    3. Uwe mtu ambaye uko tayari kufa kuliko kujiuzuru nafasi yako kwa sababu yoyote iwe ya kweli au ya uongo
    4. Uwe tayari kutetea uozo wa namna yoyote ilmradi uwe umefanywa na bosi wako au yeyote aliye juu yako
    5. Uwe tayari kuwashughulikia watu wote kwa vyovyote vile,hata ikibidi kuwaua, wanaohatarisha kudondoka kwa mkate wako au wa bosi wako
    Nawasilisha!
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    uwatoe nje wabunge wa upinzani
    uombe mwongozo,utaratibu,ufafanuzi unaowaumiza wapinzani
    uibe trlioni 3
    upende kupanda ndege
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Leo nimekuwa kama mtu aliyepata msiba mkubwa sana.
    Hii hali huwa najisikia mara chache sana. Mara ya mwisho ilinitokea mwaka1999 wakati Mwalimu Nyerere alipo fariki dunia.
    Leo imenitokea tena baada ya kusoma thread za kusikitisha kuhusu viongozi wa Taifa hili changa, lenye rasilimali nyingi lakini wananchi wake ni masikini huku viongozi ni matajiri wa kutupwa.
     
  4. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujue kulala bungeni, ujue kujikomba,ujifanye mjinga km waziri wa uchukuzi anajifanya kuwa pesa ulizopewa kwa wizara nyeti kiasi hiki
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uzuri ni kwamba sa ivi wanajitaja wenyewe! tutafika tu hata kama ni taratibu
     
Loading...