Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa mwongo sharti uwe na kumbukumbu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SI unit, Apr 17, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Madogo wa primary wakiwa mapumziko wakawa wanapiga stori.
    Dogo 1: Kijijini kwa babu yangu kuna ng'ombe mkubwa ana"cover" eneo lote la kijiji, duniani hajawah kutokea ng'ombe mkubwa hivyo.
    Dogo 2: Hiyo chamtoto, kijijini kwa babu yangu kuna ngoma kubwa wakikaa wanakijiji wote wanaenea juu yake.
    Dogo 1: Aaaaaah! Hakuna kitu kama hicho, haiwezekani kabisa. "Rungu" hilo nakwepa, vuuuu..um..
    Dogo 2: Dah! Kwani umesahau yule ng'ombe wa kijijini kwa babu yako alichinjwa na ile ngozi ikanunuliwa kijijini kwa babu yangu ndo wakatengenezea ngoma?
     
Loading...