Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa mwana-ccm katika siasa za vyuo ni tatizo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Jun 15, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Katika kuelekea uchaguzi mkuu wa Daruso, silaha kubwa ya kumalizana imekuwa ni kuhusisha wagombea fulani na U-CCM. Inaonekana wazi kwamba katika siasa za vyuo hasa UDSM ni usaliti na kukosa uzalendo.
     
  2. k

    kichapo2015 Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina yote ya wagombea wa urais daruso ni wanachadema.tuilaumu chadema kwakuleta siasa vyuoni
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kwani kuwa CDM/CCM ni dhambi? Ebu fikiri upya kabla ya kutoa hizo lawama.
     
  4. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ni vyema wanafunzi wakazingatia masomo yao ili wajiandae kuwa wanasiasa wazuri hapo baadaye, waisaidie nchi hii. Endapo wataendekeza siasa vyuoni wataishia kufukuzwa na kushindwa kutimiza ndoto zao za kupata elimu ambayo ingesaidia taifa hapo baadaye. Waswahili wasema: 'mtumikie kafiri upate mradi wako'.
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Red:Ilaumu wewe kama wewe na sio kuwasemea watu wengine ambao awana mawazo mgando kama yako.
     
  6. C

    Chipoku Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    WAKULAUMIWA KTK HILI NI WOTE CDM & CCM , KWA KUPELEKA SIASA VYUONI ! BACK TO WANAFUNZI " WAACHE KUWA MAKUWADI KWA WANAUME WENZAO ie WATU WA VYAMA HIVYO ILI WATIMIZE MALENGO YAO " MWISHO WA SIKU WANAPOTEZA CHANCE KWA KUFUNGIWA VYUO LIKE UDOM , WAKATI WENZAO WAMETULIA MJENGONI WAKILA POSHO+ MISHAHARA MINONO+ A LOT OF BENEFITS , WAO WAKISUBIRIWA VIJIJINI KWA WAZAZI WAO AMBAO WENGI NI WAVUJA JASHO WALIOUZA KUKU ILI KUWAPELEKA NINYI ! HII NI KWA WENYE VICHWA "VILIVYO NA UBONGU TUUUUUUUU SIO VYENYE TOPE CHAFU"
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Siasa chuo kikuu ilikuwepo toka enzi za chama kimoja, acheni majungu bana na migomo vyuoni haijaanza leo ilikuwepo
    Na kwa taarifa zenu wanasiasa woote maarufu wa nchi hii wametoka hukokwenye migomo!
    Hii ndo siasa ya bongo kama wewe haupo hivyo ujue siasa kwako ipo mbali sana!
     
  8. K

    Kasanga Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HIVI HAMKUMBUKI udom WALIMCHANGIA ****** MAPESA YA KUCHUKULIA FOMU YA KUGOMBEA URAISI KWA TIKETI YA CCM NA HAOHAO BAADAYE KULIA KUWA PESA YA POSHO YA CHAKULA HAITOSHI! NI AJABU NA KWELI! sIASA VYUONI HAZIEPUKIKI MAANA WALIOKO VYUONI NI WATU WAZIMA NA WANA UPEO WA KUCHAMBUA PUMBA NA MCHELE! MAMBO YA KUSEMA 'VIJANA NI TAIFA LA KESHO' HII ILIKUWA NI KUWALINDA WAZEE WASIPENDA KUNG'ATUKA! IMAGINE KILE KIZEE CHA KIMATUMBI KILICHOJIFANYA KIKOMUNISTI NA KUKATAA DINI MPAKA LEO BADO KIMO KWENYE CHAMA CHA WENYE MAGAMBA!
     
Loading...