Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa JF acha ujinga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Apr 9, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Eti mtu ana ni pm halafu ananiambia kuwa yeye ni waziri na ananitaka na eti atabadilisha maisha yangu.
    Najua hapa JF kawadanganya wengi, ila aache ujinga thats not life
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Waziri jina au waziri cheo?
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eeh! si umalizane na huyo waziri wako uko PM?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Msikilize kwanza labda kasikia we tangaline na anataka kukujengea hekalu baharini hehehe!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Cheo, yaani ni noma tupu. To be seduced na limtu huku linakutisha
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ameniboa ile mbaya simtaji jina wala wizara yake. Ila akae akijua JF sio danguro
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    sasa ww unataka kugeuza JF kuwa FB.Kama amekutokea malizana nae huko huko,manake kila ukitakwa ukaja humu itakuwaje?na wale wanaokutaka mtaani plz usiwalete humu.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    he he he...huyo waziri jinsia gani? na alijuaje jinsia yako wakati hata avatar tu haipo
    mna mambo jamani...wagawie wale wenzio wanaotafuta mchumba
    :noidea:
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    As a lady, lazima natokewa. A problem ni kwamba huyo anayedai eti yeye ni waziri wa wizara nyeti atanikomesha iwapo nitamkataa.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hekalu la nini mie mwan chupaki? Kwetu Tanga nyumba za makuti na zina umeme
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe unataka kujitangaza tu kuwa wewe ni lady na kwamba kuna watu wanakutaka. Umeambiwa mambo ya PM hayawekwi hapa, mkatalie huko huko kwenye PM, kama akikukosea haki mshitaki kwa mods huko huko kimya kimya. Mnajaza mathread na kusababisha thread za maana kuingia kwenye second page etc. Sio kila mtu anatafuta wanawake humu, acha upuuzi.
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kukosa jando na unyago ni hatari sana!
    Yaani we umetongozwa huko halafu unakuja kusimulia.
     
  13. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo hapo mapenzi ni uwaziri wake ama? Maana kama mtu kakupenda kwani ni lazima aseme yeye ni nani? Hata kama muuza mkaa (maana nayo ni kazi) kama umempenda haijalishi. Nionavyo mm huyo ni wale wanatafuta vyeo ili wawanyanyase watu.
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nazjaz wewe mtu mzima kama unaona anazidi kukusumbua si umfoward tu kimya kimya kwa mods wampe halali yake... Kama mwanamke mzuri kutongozwa lazima, ila tuache utani hata mimi avatar yako ilikuwa inanivutia sana umbali tu ndo umefanya nisikutafute.... wallah ningekuwa karibu ningekutafuta!!!
     
  15. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mleta kwangu huyo.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani anajua jinsia yako?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbe wewe ni mrembo
    Huoni kama ni bahati hiyo kutongozwa na waziri?
    Mi naona unatafuta kaujiko flani umetongozwa PM alafu unaleta ishu iwe mjadala sebuleni si mngemalizana huko huko kimya kimya.
     
  18. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kwani tatizo nini hujawahi kutongozwa? sasa sisi tukusaidie kumkubali au kumkataa au kisa pm kimya kimya basi usitoe siri za ndani
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kivipi? au mwajuana?...sasa kama ni hivyo mbona umemwanika tena? ushauri kidogo ni kwamba ya pm uyamalizie pm.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Waziri gani atamtongoza nazjaz bana?, watu wanaoteshwa vikombe huyu kaoteshwa anatongozwa na waziri. haujatongozwa bana, anaetongozwa hasemi.
     
Loading...