Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa c.c.m unapata discounts?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tsetse, May 4, 2010.

  1. T

    Tsetse Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have been puzzled for so long with these 'wakereketwa'. Vilio kila mahali kuhusu hali ngumu ya uchumi na mbaya zaidi 'kila kukicha afadhari ya jana' lakini hawa 'wakereketwa' hawataki kukubali hili. Je, ni ujinga? Je, ni kukata tamaa na chama 'chao' kwamba hawawezi kurekebisha hiyo hali? au ukiwa 'mkereketwa' mathalani una kadi ya CCM ukienda dukani/supermarket au shuleni au chuoni unapata discount ya bei?
    Watu wanapaza sauti zao, hali ngumu ya uchumi, wao wanashangilia matusi, kebehi, nyodo, dharau, kauli za kibabe za M/kiti wao....wamerogwa?
    Kama pesa za kutuboreshea mishahara hamna, maisha wanayoishi Political figures ifanane na hiyo hali halisi.
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Tatizo wale wote walioalikwa wengi wao sio waajiriwa wanategemea posho toka chama chao kama jana nadhani walipewa posho ya kushangilia ambayo natumai hata leo hii hawana tena. Kibaya zaidi wanashangalia hata amabapo hapastahili, mtu anasema siongezi mshahara wao wanashangalia hawana habari kwamba alipoingia madarakani sukari ilikuwa 750.00 leo 1800.00 bado unashangilia kuwa mshahara hautabadilika.
    Lakini naona mwisho wa ujima wa CCM uko karibu, mungu ibariki Tanzania.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Aghhhhhhhhhhhhhhhhhhh maumivu ya kichwa huanza taritibu
     
Loading...