Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukivaa sketi usipande mtini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calvic, Apr 20, 2012.

  1. C

    Calvic Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufisadi,ubadhirifu etc wa viongozi una mwisho(na sio mbali ni hivi punde tu)kwn hawa viongozi wetu Wanaruka sarakasi wakati wamevaa Taulo,Sisi ndio wasimamizi wa mtihani siku ya kupiga kura na tunajua majibu yao,Tusubiri 2015,jibu litapatikana. Mungu wabariki watanzania masikini na waliokosa uvumilivu kwa viongozi.
     
Loading...