Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiuona utupu wa ajuza utalaanika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jun 1, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kenya kuna mambo. Huyu ajuza kachoshwa na kupigwa kalenda na mpangaji wake ambaye anadai au kusingizia matatizo ya kifamilia yamemfanya kushindwa kulipia kodi ya pango.

    Ajuza alipoona miezi inakatika na kodi hailipwi basi akaja na staili nyingine ya kwenda kwa mdaiwa wake sugu akiwa uchi wa kuzaliwa huku akisindikizwa na binti yake mkubwa na wakamgongea mlango mdaiwa wao.

    Huku matusi mazito yakiwatoka walidai afungue auone uchi wa ajuza kama hatapata laana na kufa kiroho cha papo kwa hapo. Mdaiwa kusikia hivyo aliongeza komeo na kujifungia ndani.

    Umati wa watu ulianza kujikusanya na kutaka kujua kuna nini............................mtoto wa kiume wa yule ajuza alipoona mama'ake anamtia aibu akaamua kumtishia mama'ake ya kuwa kama hatavaa nguo basi atabana mlango na kumshughulikia mama'ake papo kwa hapo bila ya kumwonea soooo hata chembe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Yaelekea yule ajuza anajua makali ya mwanawe kwani alikimbilia ndani na kuvaa nguo zake huku akiwaacha watazamaji wa filamu ya bwerere mbavu zikiwa hoi kutokana na burudani ya laivu............au niseme ya papo kwa hapo.....

    Kwa wanaujua umombo kazi kwenu.........

    Crazy Monday


    Angry grandma undresses to ‘curse' tenant



    Updated Sunday, May 27 2012 at 21:00 GMT+3
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii kali
     
  3. biggirl

    biggirl Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeeeee makubwa jamani mmmh ina maana mtoto mkubwa alishindwa kumshauri mamaye kwani hajui mtu akizeeka anakuwa ka mtoto ?
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [MENTION]mtoto Pole[/MENTION] Malezi ya watoto ndiyo huamua atakuaje.................unapoona watoto wanafanya vituko tena wanazaidi ya miaka 50 ujue malezi yalkuwa na mgogoro mkubwa....kama mtoto wa kiume anamtishia mama yake kumdu ujue ipo shughuli pale........
     
  5. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kenya kuna mambo kweli kweli!.
    Sasa kuhusu swali lako jibu liko wazi yakuwa ni HAPANA haulaaniwi,
    labda kama mwonyesha uchi amekulenga wewe mwonaji, maana kama ni kuona tu ikawa laana basi wale wote walioshuhudia hile live show walilaaniwa!
    Alafu huyu mama asifikri kuwa ana binti, kama ni mtoto anaye mmoja tu wakiume japo naye sijui alitaka kumshughulikia kivipi! yawezekana ana hasara kotekote.
    Nina maana kuanzia wapangaji, majirani hadi watoto wake!.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    biggirl watoto hao kwisha khabari yao.........wakike anamshangilia mama'ke..........wakiume anamkataza maama'ake kwa kumtishia kumbaka...........................ni makubwa kabisa haya.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180

    Kyaiyembe hata mtoto wa kiume anayemtishia kumbaka mama'ake naye ana malezi bomu............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Walilipwa?Au the plan din't work?
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hii ya kutishia utupu, Kenya imekuwa kama ni order of the time.
     
  10. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kudadadeki umemsikia kijana alivyomwambia mama yake? Mkuu Ruta uliipunguza utamu wake!
    {"So this is what you come to show me yet you know l started these things long ago? Let me show you what an expert l have become!" her son threatened, making for the door as if to close it.}
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Hiyo ipo kule kwetu hasa sehemu za mpakani na kenya
    wanaita 'nguma' anavua au anapandisha kabisa nguo zote kisha anakuinamia
    bila shaka ni imani, lakini ni laana kama imefanyika bila maoneze.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    thanks kwa news nimefungua hiyo site na nimeweza kuona live KTN tv walau from kenya
    tv za kwetu kwishney
    KTN :: KTN Live
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    kijana alikuwa na maana ya kumpiga
    sizani kama ni ulivyoelewa mkuu.

     
  14. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    omg! this granny and her son need to see a shrink asap.. stripping nude does NOT solve anything...
    Im glad Im not related to them, it's total humiliation..


    she is an attention wh0re
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tufiakwa!!! Abomination!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hata kuko nitokako hii dhana ipo.
    Mzazi akikuvulia nguo ni laana.

    Kama ni kweli au si kweli inafanya kazi sijui, ila siwezi jiweka mazingira ya mzazi kufikiria kunifanyia hivi.
     
  17. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huko sawa mkuu lakini nakushauri uwalee watoto wako kama ulivyolelewa!,
    nina maana kuwa miaka ka 20 na zaidi iliyopita ilikuwa ni vigumu kumkuta mzazi akimtukana mwanae kwa kutumia viungo vyake vya siri au vya mzazi mwenzie.
    Lakini siku hizi mzazi kumtukania uchi (hasa wamama) mwanae ni kitu cha kawaida, hata wasiwasi kuwa hiki nilichomtukania mtoto atatakajua ni kitu gani hatuna tena.
    Huwezi kuzuia kujua lakini U-privacy uwepo ili kujenga heshima.
    Kwa ujumla mtoto umleavyo ndivyo akuavyo aliyezoea kusikia uchi uchi! hataogopa kuuona au siyo!.
     
  18. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii kenya wazee wamekuwa nì vituko mara huyu kuvua kwa ajili ya kudai kodi,mwingine anataka kupigwa mtama na vijana ama kweli dunia imekalibia kufika mwisho.

    :->ALWAYS A BIG LIAR SHOULD HAVE A BIG MEMORY:-"
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kumbe hii staili ya kupeana laana bado inatumika-huyo mama naona anafaham kichwa ya mwanae wa kiume ndo mana kafwata amri
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    mkurugenzi, hii rangi inaumiza kusoma....



     
Loading...