Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitumiwa email uka-foward bila mpango waweza kuingia matatani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyati, Feb 2, 2011.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angalia hii hapa ambayo inauhusiano na ile site ya ZE UTAMU

    Four arrested over doctored JK photo


    Lakini pia wafanye kila wawezalo hili wamkamate huyo mwenye hiyo site mbona Asange alikamatwa
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Mkuu naomba uni PM hiyo site ya ZE UTAMU,mie siijui.
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Google Ze Utamu + "Jamii Forums", Utapata kila kitu. Site ilikuwa balaa tupu, watu tuliogopa kupigwa picha kwani wangewza ichakachua halafu wanaiweka humo. Ukikosana na mtu kidogo anaklimbilia kwenye neti kukuumiza! Hasa akina dada walionewa sana.
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
Loading...