Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukituma matokeo yaliyo printiwa badala ya 4m6 results slip unaweza kosa mkopo???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, May 31, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    hiv uki2ma matokeo yako ya 4m6 uliyo print kisha kugongwa muhuri na sahihi ya hakimu kwenye bodi ya mkopo badala ya 4m6 results ni sahihi au kitakua kigezo cha kukosa mkopo msaada tafadhali
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Unapata,bnafc nlifanya hvo na nkalamba 80%.over
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hiyo ni gamble,nd very few win. Kwan slip hamna,au iko mbali? Bora ugharamike uipate,gharama na mda utakao2mia kuipata hautalingana na matatizo na gharama utakazoingia kama utaukosa mkopo(esp kama familia yenu kiuchumi hamko poa) trust me
     
  4. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    duuh sasa mbna presha ishapandaa..! Afu mbaya zaidi nishaipost iyo fomu.. result slip iko mbali aisee@goodboy
     
  5. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    daah umenipa moyo kidogo..afu nimeongea nao wanasema kwa waliomaliza diz year..sio lazma kivile bt bado na wasiwasi
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mimi nilifanya hivo na nikalamba 100%.
     
  7. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    ahsante kaka..!! Support ya pili kwa sababu nilikua na wasiwasi mbaya c'unajua tena familia zetu hizi
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama tayari bac hold ur breath,mayb huwez jua kila m2 na bahat zake. Bt kama imepitishwa mahakaman dats ol wats needed
     
  9. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    duuh ni balaa coz nimewasiliana nao wengne wanasema ni sawa wengne wanapingaa sasa cjui itakuaje??
    Vp kwan unaweza tuma fomu mara mbili??
     
Loading...