Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitongozwa nuna!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Laiti wanawake wangekuwa wakinuna hivi wanapotongozwa basiukimwi ungepungua sana lakini leo hii kila akisalimiwa binti ndio kwanza anauliza b/card sasa duh kesho yake lazima mtu aumie sijui kama kuna kupona embu tubadilke
    tuseme no najua wanaume wazaifu sana hasa kwenye kutamani lakini ninyi ndio wenye msimamo wa kutaka tuwe wapi
    kila la kheri

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hao wanaonuna ndio rahisi kweli kuwapata hao.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Heeeee heeeee aiseee thx
    kwa expr
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmh! Utanunaje wakati unaambiwa maneno matamu ya uongo.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ananuna usoni wakati moyoni anachekelea!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mhh kitu natural!
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa nini na wewe usinune wakati unamsalimia? Ukimsalimia huku unachekacheka lazima akuombe business card.
     
  8. a

    allydou JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    anune kwa sababu gani, acha watupe tumeumbia sisi hao, wamepewa bure ili nao watupe bure
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ile kitu tamu sana! Kwani na wao hawaitaji? Akinuna atapata wap?
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahhaaahhh ninune wakati ndo najijua nalipa kiasi gani
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Tatizo mnauchekea hadi ukimwi
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mi huwa nacheka sana coz i dont take men serious!kama mtu yuko serious ndo nanuna na kutafakari. na tumewagundua tukiwakataa mnasumbua.so straight to the point,b4 hujasema nakuambia tangaza sera baba,it is all in ur eyes!
     
  13. I

    Ilonza Senior Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao hao ndo wa kuduri nao. Kununa kitu gani?.
     
  14. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani hayo ni mawazo yako na pia kwetu sisi wanaume wa karne hii ambao ni wa binafsi.. Yaani..Ukimwona mwanamke yeyote hata akiwa na uwezo, mashuhuri basi unamwona ameshapiga magoti kwa mwanaume... Na mwanamke huyo akikupa namba au akichukua Business Card ..basi una - mjudge ameshalala chali kitandani.. Sasa kutokana na umasikini wetu Bongo.. unaweza ku prove dhana hii kirahisi..

    Subiri mwaka 3000 uchumi wetu utakapokuwa mzuri na wanawake wanajitegemea, wakati huo tamaduni za mababu zenye kudharirisha wanawake zitakuwa zimepitwa na wakati..Basi muda huo fanya experiment yako uone kama utaweza kudondosha kirahisi..
     
  15. I

    Ilonza Senior Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh unafull technique. Kweli umejizatiti kuwapoteza. Hizi njia usinge zipost kwani itakuwa noma wote wakikuiga.
     
  16. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utanuna kwa wangapi?kujipunguzia umri tuu..nyie wanaume mmezidiii usione anapita utajishaua mara kusalimia mara sijui utoe bussiness card..utasalimia mpaka majini sasa..anza kununa wewe
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    sa hapo kanuna nini, mbona bado anaita.. huyo ajanuna yupo tu anatamani vitendo.!!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    mushobozi mtamu jamani wacha waendelee kuuchekea.
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo kanuna au anakonyeza? Nampenda jinsi alivyo huyo binti! Lips safi kwa kiss mwaaaah!
     
Loading...