Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka uwepo Umoja wa Afrika wa kweli kweli ujue lazima utaandamwa tu.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUJITEGEMEE, Mar 20, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Hawa walijaribu kwa nguvu zao zote kuwepo Umoja wa Afrika wa kweli kweli kumbuka yaliyowapata...!

    1.0 P. Lumumba -Congo,Kinshasa: Walimuyeyusha kwenye Tindikali
    2.0 K.Nkurumah-Ghana,Accra: Walimuwekea vikwazo kakao yake isinunuliwe kwenye masoko yao, wananchi wakakosa kipato cha kujikimu wakamgeuka shujaa wao kilichoendelea mnakijua
    3.0 Samora. M-Mosambique,Maputo: walimdungua
    4.0 Colonel M.Gaddafi-Libya,Tripol: Mnajua kinachoendelea, cha ajabu kuna ma "sniper" wadunguaji huko uharabuni ambao waliua raia wakiwa kwenye mkusanyiko wala hawajashughulikiwa na hizo so called UN-RESOLUTIONS.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Qaddafi siyo mwafirika. ni muarabu. haaminiki na mitizamo yake. inawezekana anataka kuitawala Afrika kama anavyoitwala libya. na huyo akitawala afrika tutailimishwa wote.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Gaddafi ni mbaya...but nchi za magharibi ni mashetani............
     
  4. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mpiga kelele. Africa ikiwa mmoja moja hamna shida. Mkitaka umoja! Utashugulikiwa tu! Mali ghafi zinatakiwa mkijiunga mtakuwa wajanja hamtatawalika ki uchumi vizuri!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Tujadili bila kuwa na rangi wala dini kichwani. Vinginevyo murua ya majadiliano itakuwa haipo
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180

    Endelea kupiga kelele mkuu.
     
  7. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa haya mashetani yanawaza kutuibia tu mali ghafi zetu. DRC, TZA, Nigeria, na kwiigineko wamefanikiwa kupata mali ghafi kwa collaborative methods kama kutoa vyandarua, dawa za ukimwi, Raisi wao kutembele nchi na maraisi wa nchi hizo kutembelea ulaya na Marekani wakati wowote. Kwa wale wabishi kama Gaddafi, wamekuwa adui wao wakubwa na sasa unaona wanachofanya.

    "Siyapendi"
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Mbali na yote haya yaliyotokea na yanayoendelea kutokea huko Afrika ya Libya, hakuna tena waandishi wa habari, kiongozi wa Afrika ambaye anazungumzia kuwa Serikali ya Libya ilikuwa nampango wa kusaidia kuikwamua Afrika kutoka kwenye makucha ya IMF na World Bank, na sasa ni nini kifanyike ili mpango huu usipotee kabisa .Baadhi ya Watu wanaongea upupu(Wanajijua haswaa) ambao wala hausaidii kuhakikisha kuwa inakuwepo Afrika huru na iliyoungana kikweli kweli. Inasikitisha sana
    ......................
    Even worse for the colonial powers, Libya had allocated $30 billion for the African Union's three big financial projects, aimed at ending African dependence on western finance. The African Investment Bank, with its headquarters in Libya, was to invest in African development without charging interest, which would have seriously threatened the International Monetary Fund's domination of Africa, a crucial pillar for keeping Africa in its impoverished position.
    ............
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Afrika haina chake hapa Duniani.Hakuna umuhimu wakujivunia kuwa mwaafrika kabisa kwani hakuna nchi ya Afrika ambayo inaweza leo kujiamulia ni sera zani za siasa na uchumi itumie katika kuongoza na kujiletea maendeleo.
    AFRICA -A STATELESS CONTINENT WITH WEAK NATIONS.
     
Loading...