Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kuwa mbaya, dai chako!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Nov 13, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mie jamani huyu shoga yangu wala simwelewi. Mwanzoni mwa mwezi ulopita, alikuja kunazima vidani vyangu vya dhahabu ili kuhudhuria pamvu ya dada yake. Siku kadhaa baadae akaja kunambia kwamba, vidani vyangu vimepotea, lakini akaahidi kunilipa. Sasa naona karibu mwezi wesha, mwenzangu kimya! Juzi nimemkumbusha, imekuwa nongwa. Anapita kila mtaa kuntangaza ubaya.

    Jamani wenzangu hebu nambieni, ubaya wangu uwapi? Yaani kudai changu ndiyo niwe mbaya! Vidani vyangu, mwenyewe nimepewa na bibi yangu Al Marhum Bi Kijakazi, leo hii huyu hayawani asiye na haya anletea za kuleta! Mwenyewe nilikuwa na mtoko weekend hii na nilitaka nikaoshee huko kwenye mtoko, lakini huyu majununi ananipa majibu ya kifedhuli. Ama kweli, wafadhilaka wapundaka, heri kumfadhili mbuzi, kuliko binadamu mwenye maudhi!

    Eti wana JF wenzangu, nimfanye nini huyu baradhuli?
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    MMMMMMMMMMMMMMHHHHHHHHHHH, Hayo maneno ya pwani hata siyawezi.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    baada ya matusi yote hayo, basi nakushauri umsamehe tu...
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kama weye si Mkurya, basi utakuwa Mmasai au Msukuma!
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mie wala sijamtukana hapo, nikisema nimchambe hapa nitaishia kupigwa Kibano na MODS
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280
    hiyo lap top ulivyo iweka

    naionea wivu lol
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,559
    Likes Received: 9,382
    Trophy Points: 280
    Zinduna, hilo liwe ni fundisho tosha kwako, usimuazime mtu kitu chako chochote "personal" iwe dhahabu, fedha, shaba, nguo, plastiki, mume. Kwa kifupi chochote kile. Ukitaka uwe na furaha ya maisha kama unaweza mpe kuliko kumuazima.

    Na wala wewe usiazime cha mtu chochote kile, kama huna kaa utulie utafute chako.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280
    kwani na wanaume pia huwa mnatuazimisha?
    wewe ulishapata watu wakataka kukuazima gozi lako?
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Huh?? Mume?? Nae aazimishwa.... Umenshangaza Twin... kwa misingi ipi?? aaise, the imagination yenyewe imenitia hasira.....

    @Zinduna.... Pole Dear, twajifunza tokana na Makosa....
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    komaa nae mpaka akupe chako hata siku moja don't give up kwenye mambo ya hela
    mwambie ASILETE UPIMBI KWENYE SWALA LA SHILINGI
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    ama kweli fadhila,mfadhili mbuzi,unaweza ukapata mchuzi,lakini binadamu malipo yake ni maudhi. Source Jagwa Muzik vol 3. Nalog off
     
  12. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Swaddakta, hapo umenena dada yangu, keshanifundisha huyo, wallahi hata leso simwazimi tena hata akinambia nina ndweo!
     
  13. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Da, AshaDii, ahsante mwaya, wajua vidani vyenyewe vya urithi ndo maana roho yaniuma mwenzio
     
  14. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Da Zinduna nina uhakika hapa watu wengi hawataelewa uliposema "leso" =Khanga lakini "ndweo" hata mimi umeniacha na kukaa kwangu kote Unguja miaka 3
     
  15. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ile Avatar yako yenye uso wa upole maridhawa iwapi? Irejeshe kaka, wajua ilikuwa yatuvutia kweli.
     
  16. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Au kuna mtu ka-hak pasword yako!? mbona hii lugha si yako tuloizoea!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nimekuelewa kabisa dear... Kuna vitu ambavo kwa mwingine huweza onekana kidogo saana but mhusika pekee ndio akaelewa hasa uthamani wa hicho kitu. Hivo nimekupata kabisa.... Hata hivo Zinduna, shoga daima sio mtu ambae yatakiwa ujibwage mpaka wajisahau, for mara nyingi mie nimeona wadada wenzangu walalamika mambo ya mashoga... It is beta uwe na rafiki ndio BUT Kue na mipaka fulani ambayo haitakiwi kuvukwa, for ikivukwa hio mipaka hufanya wee ushindwe control Certain things zikitokea kama hii.... Narudia; Pole saana.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ndo hivyo mashoga walivyo.....ila komaa nae....mwizi tu huyo.....hajapoteza wala nini....vipo anavyo....ila Zindu....pamvu na ndweo maana yake ni nini.....?
     
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ndweo maana yake ni Kiburi au Majivuno kwa Kingazija.
    Mnisamehe, na kama lugha yangu ni ngumu naomba muwe mnaomba ufafanuzi kama alivyofanya mwenzenu.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280

    mbona hukusema kuwa unavutiwa?????/
     
Loading...