Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kutofautisha Uelewa wa watu utafanyaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Mar 18, 2012.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najua wengi mtauliza ni uelewa katika jambo gani, mimi nimefanya utafiti, muulize mtu masuala yanayohusiana na maendeleo kwa ujumla mfano kukua kwa uchumi, siasa ,masuala ya katiba, mihimili mikuu 3 ya serikali na majukumu yake, ufisadi na athari zake katika taifa linaloendelea kama Tanzania n.k

    ukiona awezi kuelewa na kuchambua kwa kina mambo kama hayo, malizia kumuuliza tena suali ni chama gani cha siasa unachokipenda kwa hapa Tanzania jibu litakuwa ni CCM
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ina maana ccm, ndio wenye IQ ndogo?????///
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu huo ndo ukweli, ebu jaribu tu kulifanyia kazi hilo , majibu utayapata
     
  4. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka halafu niwabishi kupindukia tena uwe makini unapoongea nao unaweza kula kibao
     
  5. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Jnuswe na Wana JF,

    Knowledge is a familiarity with someone or something, which can include facts, information, descriptions, or skills acquired through experience or education.

    My take: Kama mtu au mtanzania hataweza kuchambua au kuelewa suala unalomuuliza au kwa nini wanachagua CCM ana yake, sasa na wewe ungemuuliza kwa nini wanaona CCM ndio Chama wanachopenda ??? Kutakuwa na sababu mbalimbali, labda Uelewa mdogo/mkubwa wa mambo mbali mbali, upeo mdogo,mkubwa, elimu ya uraia, chama mbadala ya CCM etc
    Mimi sipo upande wowote najaribu ku-base kwenye hoja, mada yako
    Nawakilisha


     
Loading...