Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kumtongoza mwanamke wa kijapani......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyengo, Jun 2, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wajapani sio wabaguzi kama wachina. Na kwa wale wanaoishi au walioishi japani au waliooa wajapani wanaweza kuthibitisha hilo. Wengi wetu ktk kutembea na wanawake tofauti na wa kwetu yaani wabongo ni kutafuta exotic, sijui kwa kiswahili nini ila.
    Kama na wewe unamtaka mwanamke wa kijapani; katika mazungumzo yenu, kama atakuuliza kama ulikuwa au unae girlfriend au wife, nakushauri umwambie ulikuwa nae na ulikuwa na wanawake wengi na bado unae girl friend mpaka kipindi hicho. Kama ukijidai ile ya kibongo bongo kudanganya kuwa sina na sikuwa na girl friend na kwamba wewe ndio wa kwanza, basi ujue hiyo ndio itakuwa siku yako ya mwisho kumwona na hata pokea simu yako kama utampigia
    sasa logic ilioko ni kwamba, kama huna mwanamke au hukua na mwanamke basi anakuona wewe mwanamme unamatatizo. Sasa kwa nini yeye atembee na kitu ambacho hakivutii. Maana wengine wote wamekukataa sasa kwa nini yeye abebe mzigo. Na kama una girlfriend na hasa kama amekuona nae basi itaakuwa kwako rahisina umejitengenezea cv yako ya kwenda kumtongoza huyo mwanamke kiurahisi kwa sababu anahisi mpaka rafiki msichana mwingine katembea nae basi huyu jamaa ni bomba ana jali na anauzooefu na wanawake. hiyo ni kweli jamani
     
  2. m

    mjinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba nitambulishe basi kwa hao wajepu
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    estonia wapo rahisi sana pale tallin....yaani kama kumsukum mlevi hivi...hawlafu wao mtu yeyete mweusi wanajua ni mmarekani mweusi na anatokea amerika
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    natangaza nia, natafuta men wa hiroshima
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mnh umejisahau na id zako nini?
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Too general mkuu,naamini siyo wanawake wote wa kijapani wako hivi unavyosimulia.Halafu suala la kukutana na demu on first date jibaba unasema hujawahi kuwa na demu before,mbona karibu mademu wa races zote inaweza kuwashtua tuu?Hata demu wa kibongo anaweza akakushangaa na akakumwaga vilevile!
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    majina yao ndo kiboko, yanaonesha kabisaa kuwa ni ngono oriented, check haya;
    1. inamoto
    2.kumamoto
    3.kushikuma
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Duuuuh! Taratibu mkuu hayo majina tu!
     
Loading...