Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kumtongoza mwanamke tumia sikio la kushoto…………utampata………….!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 30, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wataalamu wamebaini kwamba, sikio la kushoto ndilo likilishwa kauli ya upendo hushika sana kauli hiyo na aliyeambiwa kauli hiyo huwa hawezi kuisahau kirahisi. Uwezekano wa jambo hili siyo suala la kudhani, kwani linaweza kuelezewa kutokana na mfumo wa akili. Kauli hii inaweza kuwashangaza wengi, lakini ndivyo wataalamu wanavyoeleza.

    Kwa nini wanasema hivyo?

    Wanasema hivyo kutokana na ukweli kwamba sikio la upande wa kushoto linathibitiwa na upande wa kulia wa ubongo. Upande huu wa kulia wa ubongo ndiyo ambao unashughulika na hisia za binadamu kama furaha, huzuni na mengine. Kwa kuwa upande wa kulia wa ubongo ndiyo unaodhibiti hisia za binadamu na sikio la kushoto linadhibitiwa na upande huu wa ubongo, kauli zote za kihisia zikipitia kwenye sikio la kushoto zinakuwa na ugumu katika kufutika. Ugumu huu unatokana na ukweli kuwa zimeingilia mahali pake.

    Kwa hiyo kama tunataka kuhakikisha kwamba wapenzi wetu hawasahau kirahisi au maneno tunayowaambia kuhusiana na jinsi tunavyowapenda yanawaingia kwa kina, inabidi tuzungumze nao kwa kupitishia maneno hayo kwenye sikio la kushoto……………
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Gud mrng dingi.. . . .Ngoja nijitahidi kila nikimyatia Smile nimuende upande wa kushoto.Eti anadai ana bikra!Kama ni kweli si nitakua luck guy?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Naomba niweke angalizo: Hapa sizungumzii yale mapenzi ya mwanamke kuvutiwa na mwanaume kutokana na rasilimali anazomiliki...Gari, nyumba, biashara kubwa au ukwasi alio nao mwanaume, kwani hapo mwanaume hahitaji kutumia gia kubwa sana kumpata mwanamke........Mimi nazungumzia mapenzi ya dhati lakini sio ya kuhemkwa. Nazungumzia mapenzi ambayo yanatoka moyoni kabisa.

    Maana najua kuna watu watakuja hapa na kusema shida yote hiyo ya nini wakati siku hizi chapaa inaongea...........!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Sio kusudio langu kuwafundisha uasherati...............Kama umempenda Smile peleka posa si ameshasema ni BIKRA...............!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi,sasa nitaendaje kwao bila kuongea nae?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ngoja nirudie kusoma anatomy na physiology ya ubongo kwanza....Nitarudi baadaye

    Babu DC!!
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nikusaidie kukuwekea link au?
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mhhhh....Nitarudi baada ya majaribio.
     
  9. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya...
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimnong'neze huyu mdada hapa kwamba amependeza kwa kutumia sikio lake la kushoto,, halafu nitrudi na mrejesho
     
  11. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hii tamu hii. Nishahfadh panapostahli
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Afadhali umeweka angalizo mapema
     
  13. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nifanyeje ili kuhakikisha sikio la kushoto linatumika in the gradual loving processes?
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na ukishampata ukamuacha hiyo kauli iliyohifadiwa vilivyo kwenye ubongo itachukua muda gani kufutika?
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nitashukuru sana!
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
  17. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unavyomwambia nakuacha unatumia sikio la kulia.
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Una akili wewe.....................Nakupa TANO..............!
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuh sasa ndio nimejua kwanini I am not successful in love life, I am somehow kiziwi upande wa kushoto. Sitaki kuamini!
     
  20. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani Hiyo Avatar Yako nimeizimiaje,,,, Nimependa Lipstick hiyo ukiangalia Half of your Lips On the left ndo ziko red. Are you trying to tell us something like we should move toward U r left ear??
     
Loading...