Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kumdelete mpenzi aliyekutenda ufanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Feb 9, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    I want to delete this man permanently in my heart and my life. Nipeni ushauri, nifanyeje? Nikutanapo na ndugu, jamaa na rafiki zake ambao tulizoeana nao sana, nashindwa kumsahau na ninatonesha kidonda upya.

    Naombeni ushauri wenu.
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    msamehe utakuwa na amani na ukikutana na rafiki zake be happy hata ile ya kujilazimisha .
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Matatizo hayakimbiwi shosty halafu ubongo kazi yake ni kukumbuka hivyo huwezi kumsahau foreva hata ujidanganye vipi.

    Be buzy, fanya mambo unayoyapenda/activities, chukulia kama uliyopitia ni changamoto ya maisha, usikutane na hao ndugu zake labda iwe kwa bahati mbaya, uwe na mawazo +ve kuhusu maisha yako na unapokwenda, msamehe kama alikukwaza ili usiendelee kuwa na kinyongo nae, sali sana na jichanganye na rafiki zako!

    Sijui nikwambiaje, nilimpenda sana mtu alivyonitenda sikutegemea. Watu wanasema kuwa uyaone lakini mimi nilihisi kuzeeka! Sijamsahau ila muda umekwenda nimepata courage ya kuendelea na maisha yangu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Muda unatibu ugonjwa ma mapenzi.
    Kaa mbali na watu wanaokukumbusha huyo mtu
    Hadi utakapokuwa umepona, utamsamehe na kuweza kumchukulia kawaida.
     
  5. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Niejitaidi sana Sister kumsamehe ila mh, ni ngumu sana ila kwa uwezo wa Mungu I believe ntashinda.

    Thanks kwa ushauri
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi nina mtoto na yeye na kila siku anauliza where is dady!Natamani kumwambia he is dead ila ntamsononesha mwanangu. Im trying sana kusali, na naamini nitamsahau tu siku moja.

    Thanks Belinda
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Siku ikifika nikamsahau na kumsamehe ntakuwa na amani sana. Asante Kongosho kwa ushauri
     
  8. n

    nrango Senior Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa kama una mtoto nae how can you forget him...labda umsamehe tu ili ukimkumbuka usikasirike...
     
  9. kopuko

    kopuko Senior Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    futa namba yake kama bado unayo,chana picha zote kama unazo,,jiweke busy na mambo mengine kabisa,,jitahidi ukikutana na hao ndugu zake kujaribu kukwepa story au usikae nao sana kama unahisi watakukumbusha na jaribu kuonyesha wao kuwa hupendi kukumbushwa kuhusu mpnz wako..
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    jitahidi tu mamy mana hata mimi yalinikuta na mbaya zaidi rafiki yake wa karibu kila siku nakutana nae mana tunafanya kazi gorofa moja , so jitahidi tu kwa uwezo wa mungu utashinda.
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Just forgive him, lakini pia be busy na mambo yako, usiruhusu akili yako imkumbuke kila wakati na autoamitic hutakuwa ukimkumbuka kihiivyo, na ninaamini ukipata patner mwingine huyo utamsahau kabisa mtabaki kuwasiliana maybe kwa mambo ya mtoto if necessary
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    pika wali mweupe..lol
     
  13. isabella

    isabella Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole,ila ninachoweza kukushauri is that kila unapokua unamkumbuka usiwe unawaza mazuri yake coz yatakuumiza moyoni just think about his bad things that he has ever done to you.......ni ngumu ila jaribu it might work
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni ngumu sana kumchukia mtu uliyempenda
    bora ajitahidi kuwa bize na kuepuka kukaa sehemu walizokuwa wanakwenda wote hadi atakapokuwa tayari.

    Lakini, ni muda tu ndio huponya mapenzi.

     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kuzaa na mtu co 7bu kbs
    toa hlo wazo kwnz,then utaweza kusonga mbele..
     
  16. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unajisikiaje? Dhaifu? huna dhamani?&nbsp;<br><br>Anaweza akwa amekutenda lakini hajaondoka na utu wako. Chukulia kwamba amekuacha kwa sababu ni mwoga na asiye wajibika na hakustahili penzi lako.<br><br>Jiachie na kuamini ww ni mwenye dhamani na unastahili mwanaume bora zaidi( anayejua kuwajibika), unapokuwa na hasira na kukosa furaha unampa nafasi ya kukuhukumu, ila ukiwa mtulivu na mwenye &nbsp;furaha itamwumiza na kujiona alifanya kosa. Usimkwepe yy wala rafiki zake wala ndugu zake, tena&nbsp;ukikutana nao jaribu hata kulazimisha furaha.<br><br>Jenga kujiamini na hali hiyo itakwisha kadri muda unavyoenda ila kamwe usiingie kwenye uhusiano mpya katika kipindi hiki.
     
  17. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unajisikiaje? Dhaifu? huna dhamani?
    Anaweza akwa amekutenda lakini hajaondoka na utu wako. Chukulia kwamba amekuacha kwa sababu ni mwoga na asiye wajibika na hakustahili penzi lako.
    Jiachie na kuamini ww ni mwenye dhamani na unastahili mwanaume bora zaidi( anayejua kuwajibika), unapokuwa na hasira na kukosa furaha unampa nafasi ya kukuhukumu, ila ukiwa mtulivu na mwenye furaha itamwumiza na kujiona alifanya kosa.
    Usimkwepe yy wala rafiki zake wala ndugu zake, tena;ukikutana nao jaribu hata kulazimisha furaha.
    Jenga kujiamini na hali hiyo itakwisha kadri muda unavyoenda ila kamwe usiingie kwenye uhusiano mpya katika kipindi hiki.
     
  18. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    heee..Kawa mbwa adi asi consider kuzaa nae? ..
    Kutokusahau ngumu!Mchukulie kawaida sana,mdo mdo utapoteza,bydway kakutenda kwa sana ad kumsamehe ngumu! Mana ka ni sampuli ya kutokujilekebisha na kawaida yake,bas mtie BAN YA MOJAKWAMOJA
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii ndio lugha gani tena Mkuu?
     
  20. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    nilikua nafupisha,si unaona time ya post yenyewe,majukumu ya kitandani yalikua yanaita. .
     
Loading...